चंद्रपुरात भाजप कार्यकर्त्यांची गुंडगिरी

450

News34 chandrapur

चंद्रपूर – बंगाली कॅम्प परिसरातुन अजय सरकार हा नगरसेवक होता. गुंडप्रवृत्ती असलेल्या अजय सरकारवर खूनाचा प्रयत्न अशा प्रकारचे गंभीर गुन्हे दाखल आहेत.

30 सप्टेंबर 2021 ला मनोज अधिकारी याचा खून झाल्यानंतर काही दिवसांत सरकार याला पोलिसांनी तडीपार घोषित केले होते. यानंतर त्याने भाजपचे ज्येष्ठ नेते तसेच पालकमंत्री सुधीर मुनगंटीवार यांच्या उपस्थितीत अजय सरकारने भाजप प्रवेश केला. तूर्तास त्याला कुठलेही पद दिले नाही, मात्र आगामी निवडणूक तो भाजपकडून लढणार आहे, अशी माहिती आहे. सरकारने आपला गुंडाप्रवृत्ती आद्यपही सुरू ठेवली आहे.

आज एका क्षुल्लकशा कारणावरून धीरज तेलंग या तरुणाला अजय सरकार आणि त्याच्या गुंडांनी मारहाण केली. तक्रारदार धीरज तेलंग याच्या म्हणण्यानुसार सकाळी 11.30 च्या सुमारास धीरज तेलंग यांचा भाऊ दुचाकीने जात असताना एका ऑटो वाल्या सोबत टक्कर झाली आणि त्यात धीरज तेलंग याचा भाऊ जखमी झाला. यादरम्यान ऑटो चालक आणि त्याच्यात काही बाचाबाची झाली ही गोष्ट धीरज तेलंग याला समजतात तो आपल्याला आपल्या भावाला घेऊन मेडिकलमध्ये गेला बापट नगर येथील मेडिकल जवळ असताना अचानक अजय सरकार आणि त्याचे गुंड तिथे आले आणि त्याने मुझे पहचानता नही क्या असं म्हणत अश्लील शिवीगाळ करत थेट धीरज तेलंग वर हल्ला चढवला मारहाण रोखण्यासाठी जाणाऱ्या दुसऱ्या युवकाला देखील बेदम चोप देण्यात आला या संदर्भात धीरज तेलंग याने रामनगर पोलिसात तक्रार दाखल केली आहे मात्र पोलिसांनी अदखलपात्र गुन्ह्याची नोंद केली आहे.

bottom