Wednesday, November 29, 2023
Homeचंद्रपूर ग्रामीणबल्लारपुर पोलिसांचा रूट मार्च

बल्लारपुर पोलिसांचा रूट मार्च

आगामी सण उत्सवाच्या पार्श्वभूमीवर पोलिसांनी शहरात केला रूट मार्च

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur रमेश निषाद

बल्लारपुर रमेश निषाद

दिनांक 23 सितंबर रोजी पोलीस स्टेशन बल्लारपूर येथील गणेश विसर्जन ईद-ए-मिलाद सन उत्सव दरम्यान सार्वजनिक शांतता राहावी कसलाही अनुचित प्रकार घडू नये याकरिता सकाळी 11:35 वाजता पासून पोलीस स्टेशन बल्लारपूर येथील अधिकारी कर्मचारी होमगार्ड एसआरपीएफ प्लाटून यांचे सह पोलीस स्टेशन बल्लारपूर ते आंबेडकर पुतळा, जुना बस स्टॉप, गोर्शिया मझिद .डॉ रजनी हजारे हॉस्पिटल, नवीन बस स्टॉप, गणपती वार्ड ,गोल पुलिया, विसर्जन घाट व विसर्जन रोड नी जामा मस्जिद ,मदिना मझीद, सात नल पोलीस चौकी पर्यंत रोड मार्च करण्यात आला.

 

रोड मार्चमध्ये पोलीस स्टेशन बल्लारशा येथील पो नी पाटिल, सपोणी रासकर पोउपनी शाह, सलीम शेख, नैताम मॅडम, ४४ कर्मचारी 4 महिला तसेच होमगार्ड 29, 6महिला होमगार्ड एस आर पी एफ प्लाटून चे ए1 अधिकारी psi दाबेराव 22 कर्मचारी असे रोड मार्च मध्ये हजर होते.

 

सदरचा रोड मार्ग हा एक वाजता पोलीस चौकी वस्ती विभाग येथे विसर्जन करण्यात आला सर्व अधिकारी कर्मचाऱ्यांना पाण्याची व्यवस्था करण्यात आली यावेळी सर्वत्र शांतता राहिली.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular