Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाCrime Prevention : चंद्रपुरात 20 वर्षीय युवकाला देशी कट्टा व 5 जिवंत...

Crime Prevention : चंद्रपुरात 20 वर्षीय युवकाला देशी कट्टा व 5 जिवंत काडतुससहित अटक

वर्ष 2024 मध्ये स्थानिक गुन्हे शाखेच्या 2 कारवाया

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – पोलीस अधीक्षक मुमक्का सुदर्शन व अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु यांनी जिल्ह्यात अवैध हत्यार बाळगणाऱ्या विरोधात मोहीम राबविण्याची सूचना स्थानिक गुन्हे शाखेला दिल्या होत्या. Crime prevention

 

स्थानिक गुन्हे शाखेचे पोलीस निरीक्षक महेश कोंडावार यांनी सूचनांचे पालन करीत पथक तयार केले, व संपूर्ण जिल्हाभर अवैध हत्यार बाळगणाऱ्या विरोधात मोहीम सुरू केली. Illegal weapon

 

चंद्रपूर स्थानिक गुन्हे शाखेने नुकत्याच केलेल्या धडक कारवाईत तुकूम परिसरात एका २० वर्षीय तरुणाला पकडण्यात आले. संशयिताकडे देशी चाकू आणि 5 जिवंत काडतुसे आढळून आली, ज्यामुळे या जिल्ह्यातील सार्वजनिक सुरक्षिततेबद्दल चिंता निर्माण झाली. Public safety

 

आरोपी 20 वर्षीय जुबेर साहेब अली शेख असे नाव असून त्याच्यावर याआधी अनेक गुन्हे दाखल आहे, आरोपी जुबेर वर अवैध हत्यार बाळगल्याप्रकरणी भारतीय हत्यार कायदा अनव्ये गुन्हा नोंद करण्यात आला. Law enforcement

 

सदरची यशस्वी कारवाई पोलीस निरीक्षक महेश कोंडावार यांच्या नेतृत्वात सहायक पोलिस निरीक्षक हर्षल एकरे, पोलीस उपनिरीक्षक विनोद भुरले, पोलीस कर्मचारी संजय आतकुलवार, गोपाल आतकुलवार, संतोष एलपूलवार यांनी केली.

 

स्थानिक गुन्हे शाखेने देशी कट्टा बाळगल्याप्रकरणी आणखी एका तरुणाला पकडल्यानंतर अवघ्या महिन्याभरात ही अटक झाली आहे. या वारंवार घडणाऱ्या घटनांमुळे आपल्या समाजातील बेकायदेशीर शस्त्रास्त्रांच्या समस्येचे निराकरण करण्यासाठी वाढीव दक्षता आणि सक्रिय उपायांची आवश्यकता अधोरेखित होते. Community vigilance

 

 

या शस्त्रांच्या स्त्रोताचा तपास करण्यासाठी आणि अटक करण्यात आलेल्या व्यक्तींमधील संभाव्य कनेक्शन ओळखण्यासाठी अधिकारी परिश्रमपूर्वक काम करत आहेत. चंद्रपूरमधील रहिवाशांची सुरक्षा आणि कल्याण सुनिश्चित करण्यासाठी असे प्रयत्न महत्त्वपूर्ण आहेत.

 

 

संशयिताला पकडण्यासाठी स्थानिक गुन्हे शाखेची झटपट कारवाई कायदा व सुव्यवस्था राखण्यासाठी त्यांची बांधिलकी दर्शवते. हे आमच्या समुदायांचे रक्षण करण्यासाठी मजबूत कायदा अंमलबजावणी एजन्सींच्या महत्त्वाची आठवण करून देणारे आहे.

 

रहिवाशांना सतर्क राहण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे आणि कोणत्याही संशयास्पद हालचाली किंवा व्यक्तींची माहिती स्थानिक अधिकाऱ्यांना द्यावी. एकत्र काम करून, प्रत्येकासाठी अधिक सुरक्षित आणि सुरक्षित वातावरणात योगदान देऊ शकतो.

 

कायद्याची अंमलबजावणी करणाऱ्या एजन्सींच्या प्रयत्नांना पाठिंबा देणे आणि त्यांच्या तपासात त्यांना सहकार्य करणे समुदाय सदस्यांसाठी आवश्यक आहे. एकत्रितपणे, बेकायदेशीर शस्त्रास्त्रांचा प्रसार रोखण्यात आणि आपल्या समुदायांचे कल्याण सुनिश्चित करण्यात मदत करू शकतो.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!