चंद्रपुरातील 2 लाख रुपयांची मॉर्निंग वॉक

News34 chandrapur

चंद्रपूर – आजच्या धावपळीच्या युगात आरोग्य ठीक रहावे यासाठी नागरिक योगा व सकाळी बाहेर फिरायला जातात मात्र सकाळी बाहेर फिरायला जाणे किती महागात पडू शकते याचे जिवंत उदाहरण चंद्रपुर शहरातील जटपुरा गेट येथे घडले आहे.

 

6 ऑक्टोबर ला जटपुरा गेट परिसरातील विश्व भारती हॉटेलच्या मागे राहणारे संजय गोडे हे पहाटे नेहमी फिरायला बाहेर जातात, 6 ऑक्टोबर रोजी पहाटे 4 वाजताच्या सुमारास संजय गोडे हे घरातील दाराची कडी बाहेरून लावत फिरायला गेले होते, त्यावेळी त्यांची पत्नी वर्षा गोडे ह्या आत झोपून होत्या, या संधीचा फायदा घेत अज्ञाताने गोडे यांच्या घरी प्रवेश करीत हॉल मध्ये असलेली सोन्याच्या दागिन्यांची बॅग पळविली, त्या बॅग मध्ये तब्बल 2 लाख 14 हजार रुपयांचे सोन्या-चांदीचे दागिने होते.

 

संजय गोडे जेव्हा घरी परतले त्यावेळी त्यांना ती बॅग कुठेही आढळून आली नाही, या प्रकरणी फिर्यादी वर्षा गोडे यांनी रामनगर पोलीस स्टेशनमध्ये तक्रार नोंदविली.

 

चंद्रपूर शहरात घरफोडीच्या घटनांना आळा बसावा यासाठी पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी सदर प्रकरण स्थानिक गुन्हे शाखेकडे वर्ग केले, पोलीस निरीक्षक महेश कोंडावार यांनी पथक नेमत प्रकरणाचा तपास सुरू केला.

 

घरफोडी प्रकरणाचा कौशल्यपूर्ण तपास करीत स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पथकाने रेकॉर्डवरील गुन्हेगार 23 वर्षीय उमाकांत उर्फ गोलू सुनील उदासी याला ताब्यात घेत विचारपूस केली असता त्याने गोडे यांच्या घरातील बॅग पळविली असल्याचे कबूल केले.

 

चोरी केलेल्या मालाबद्दल विचारणा केली असता सदर मुद्देमाल आरोपी उमाकांत उदासी यांच्या घरून जप्त करण्यात आला, स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पथकाने एकूण 1 लाख 97 हजार 500 रुपयांचा मुद्देमाल जप्त केला.

 

सदरची यशस्वी कारवाई पोलीस अधीक्षक रवींद्र परदेशी, अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु यांच्या मार्गदर्शनाखाली स्थानिक गुन्हे शाखा पोलीस निरीक्षक महेश कोंडावार यांच्या नेतृत्वाखाली पोलीस उपनिरीक्षक विनोद भुरले, पोलीस कर्मचारी संजय आतकुलवार, गोपाल आतकुलवार, नितीन रायपुरे, अपर्णा मानकर यांनी केली, प्रकरणाचा पुढील तपास रामनगर पोलीस करीत आहे.

Sharing Is Caring:

Leave a Comment

error: Content is protected !!