आई मी येतो म्हणत तो घरून निघाला पण….

News34

चंद्रपूर – शहरातील महाकाली वार्डात राहणाऱ्या 40 वर्षीय रिना राजपूत यांचा 17 वर्षीय मुलगा अथर्व राजपूत हा 10 ऑगस्टला घरून निघाला मात्र तो आजपावेतो घरी परतला नसल्याने त्याबाबत शहर पोलीस स्टेशनमध्ये फिर्याद नोंदविण्यात आली आहे.

10 ऑगस्टला सायंकाळी 4 वाजताच्या सुमारास अथर्व हा बागला चौकात जातो असा म्हणून घरून बाहेर पडला, मात्र तो परत आला नाही, अथर्व च्या कुटुंबीयांनी त्याचा सर्वत्र शोध घेतला असता तो कुठेही आढळून न आल्याने 24 ऑगस्टला चंद्रपूर शहर पोलीस स्टेशनमध्ये याबाबत फिर्याद नोंदविण्यात आली आहे.

अथर्व चे वर्णन पुढीलप्रमाणे आहे….

रंग निमगोरा, उंची चार फूट पाच इंच, चेहरा लांबट, अंगात निळ्या रंगाचा टी-शर्ट कळ्या रंगाचा फुल पॅन्ट, असा आहे, अथर्व हा मतिमंद आहे. रिना राजपूत यांच्या रिपोर्ट वरून पो.स्टे. चंद्रपूर शहर येथे अपराध क्रमांक 555/23 आ कलम 363 भादवी गुन्हा नोंद करण्यात आला असून सदर मुलाचा आपले परिसरात शोध करून मिळून आल्यास पो.स्टे. चंद्रपूर शहर येथे कळवावे.

संपर्क क्रमांक पो उप. नी.विजय मुके पोलीस स्टेशन चंद्रपूर शहर मोबाईल नंबर 99 23 40 10 65

Leave a Comment

error: Content is protected !!