Sunday, September 24, 2023
Homeचंद्रपूर ग्रामीणमिशन इंद्रधनुष्य 5.0 लसीकरण मोहिमेला सुरुवात

मिशन इंद्रधनुष्य 5.0 लसीकरण मोहिमेला सुरुवात

लसीकरण मोहिमेची सुरुवात

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 गुरू गुरनुले

मुल – सार्वजनिक आरोग्य विभाग महाराष्ट्र शासनाचा कार्यक्रम मिशन इंद्रधनुष्य ५.० या कार्यक्रमाचे उद्घघाटन विधानसभा आमदार प्रतिनिधी ( आरोग्य विभाग) माजी नगरसेवक चंद्रकांत आष्टनकर यांचे शुभहस्ते करुन करण्यात आले.

उदघाटन झाल्यावर या मिशन इंद्रधनुष्य मोहिमेला सुरुवात करण्यात आली. मिशन इंद्रधनुष्य मधे लसीकरण सुटलेले बालके ६६ व १७ गरोदर माता यांचे लसीकरण करण्याकरिता वॉर्ड नंबर १४ येथे लसीकरण सत्र आयोजित करून गरोदर माता व बालकांना लस देण्यात आली. व त्याची नोंद संगणक परीचालकाच्या मदतीने U-win portal वर करण्यात आली.

मिशन इंद्रधनुष्य लसीकरण सत्र उपजिल्हा रुग्णालयाचे वैद्यकीय अधीक्षक डॉ.डी जी. लाडे ,श्रीमती प्रीती तलोधिकर परिसेविका, श्रीमती वंदना कीलनाके, एएनएम व कू.वैशाली रामटेके स्टाफ नर्स ,श्री गौरव मुपडवार संगणक परिचालक, यांचेसह रुग्णालयातील कर्मचारी प्रामुख्याने उपस्थित होते. या मिशन इंद्रधनुष्य लसीकरणाचा लाभ अनेक बालकांनी गरोदर मातानी घेतला.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular

हा काय फालतुपणा आहे? बातमी लिहायला शिका..