Monday, June 17, 2024
Homeचंद्रपूर शहरयंग चांदा ब्रिगेडचा कलाकार राष्ट्रवादी कांग्रेसच्या गोटात

यंग चांदा ब्रिगेडचा कलाकार राष्ट्रवादी कांग्रेसच्या गोटात

राजकारण चंद्रपूरचे

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – वर्ष 2019 ला यंग चांदा ब्रिगेडचे अध्यक्ष किशोर जोरगेवार यांनी प्रचंड मताधिक्य मिळवीत चंद्रपूर विधानसभेच्या आमदार पदी विराजमान झाले होते.

 

मात्र त्यांच्या काटेरी वाट्यात संघर्ष करणारे शिलेदार आमदार जोरगेवार यांची साथ सोडून जात आहे, आधी विशाल निंबाळकर व आता यंग चांदा ब्रिगेडचे शहर संघटक कलाकार मल्लारप यांनी आमदार जोरगेवार यांची साथ सोडत शरद पवार यांच्या राष्ट्रवादी कांग्रेसची घड्याळ हातात बांधली.

 

कलाकार हा मागील काही दिवसांपासून राष्ट्रवादी कांग्रेसचे ग्रामीण जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र वैद्य व शहर अध्यक्ष दीपक जयस्वाल यांच्या संपर्कात होता. 13 सप्टेंबर ला नागपुरात पार पडलेल्या राष्ट्रवादी कांग्रेसच्या विदर्भ पदाधिकारी मेळाव्यात कलाकार मल्लारप यांनी आमदार रोहित पवार व सलील देशमुख यांच्या उपस्थिती मध्ये असंख्य युवकांसहित राष्ट्रवादी कांग्रेसमध्ये प्रवेश केला.

 

यावेळी सुधाकर कातकर, बेबीताई उईके, राकेश सोमाणी, मुनाज शेख, हरिनाथ यादव, अरुण निमजे, राजेंद्र आखरे, जयंत टेम्भूर्डे उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!