Wednesday, November 29, 2023
Homeगुन्हेगारीचंद्रपुरात पांढऱ्या वर्दीची धडाकेबाज कारवाई

चंद्रपुरात पांढऱ्या वर्दीची धडाकेबाज कारवाई

पोलीस उपनिरीक्षक सुधीर जाधव यांनी सुगंधित तंबाखू तस्करांचे वाहन पकडले

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – जिल्ह्यात अनेक वर्षांपासून सुगंधित तंबाखू तस्करांचा बोलबाला आहे, मात्र आजही या तस्करांवर ठोस नियंत्रण मिळविण्यात जिल्हा प्रशासन सपेशल अयशस्वी ठरले आहे. नोकिया चा नवा स्मार्टफोन, 3 दिवसांच्या बॅटरी लाईफ सह, आजच खरेदी करा

 

30 सप्टेंबरला चंद्रपूर जिल्ह्यातील खाकी नाही पण पांढऱ्या वर्दीने सुगंधित तंबाखूच्या मालाची वाहतूक करणाऱ्या वाहनाला पकडले.

चंद्रपूर वाहतूक शाखेचे पोलीस उपनिरीक्षक सुधीर जाधव हे 30 सप्टेंबरला शहरातील तुकुम भागातील आझाद चौकात वाहन तपासणी मोहीम राबवित होते, तितक्यात चारचाकी वाहन क्रमांक Mh36 AA2443 या वाहनाला वाहतूक पोलिसांनी थाम्बविले, वाहनांच्या कागदपत्रांची तपासणीसाठी वाहनचालकला विचारणा करण्यात आली त्यावेळी त्याने उडवाउडवीची उत्तरे दिली.

 

पोलिसांना वाहनचालकावर संशय आला त्यांनी तात्काळ वाहनाची तपासणी केली असता त्यामध्ये सुगंधित तंबाखूचा साठा ईगल, मजा व विमल गुटखा मोठ्या प्रमाणात आढळून आला.

पोलीस उपनिरीक्षक सुधीर जाधव यांनी वाहन वाहतूक नियंत्रक शाखेत नेत याबाबत रामनगर पोलीस स्टेशनला फिर्याद दिली.

 

या कारवाईत एकूण 8 लाख 96 हजार 80 रुपयांचा मुद्देमाल जप्त करण्यात आला, सदरची यशस्वी कारवाई पोलीस अधीक्षक रविंद्र परदेशी, अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु, वाहतूक पोलीस निरीक्षक रोशन यादव, प्रवीण पाटील यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलीस उपनिरीक्षक सुधीर जाधव व वाहतूक शाखेच्या कर्मचाऱ्यांनी केली, प्रकरणाचा पुढील तपास रामनगर पोलीस स्टेशनचे पोलीस उपनिरीक्षक मधुकर सामलवार करीत आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular