Friday, March 1, 2024
Homeताज्या बातम्याकाँग्रेस नेते दिनेश चोखारे यांच्या दिनदर्शिकाचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले यांच्या हस्ते प्रकाशन

काँग्रेस नेते दिनेश चोखारे यांच्या दिनदर्शिकाचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले यांच्या हस्ते प्रकाशन

नागपुरात दिनदर्शिकेचे अनावरण

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

काँग्रेस नेते दिनेश चोखारे यांच्या दिनदर्शिकाचे प्रदेशाध्यक्ष नानाभाऊ पटोले यांच्या हस्ते प्रकाशन

चंद्रपूर : कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे माजी सभापती, काँग्रेसचे नेते दिनेश चोखारे यांनी प्रकाशित केलेल्या दिनदर्शिका २०२४ चे प्रकाशन महाराष्ट्र काँग्रेस चे प्रदेशाध्यक्ष नानाभाऊ पटोले यांच्या हस्ते नागपूर येथील विधिमंडळ परिसरात झाले. यावेळी चंद्रपूर जिल्हा काँग्रेस कमिटीचे जिल्हाध्यक्ष आमदार सुभाष धोटे, आमदार प्रतिभा धानोरकर, गोंदियाचे आमदार करोटे , महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी महासचिव तथा गडचिरोली-चिमूर लोकसभा समन्वयक डॉ. नामदेवराव किरसान, गडचिरोलीचे जिल्हाध्यक्ष महेंद्र भ्राह्मणवाडे, पवन अगदारी आदींची उपस्थिती होती.

 

दिनदर्शिकेचे प्रकाशन करताना नानाभाऊ पटोले म्हणाले की, दिनदर्शिका ही एक महत्त्वाची गोष्ट आहे. ती आपल्याला दिवस, महिने, वर्ष यांची माहिती देते. दिनदर्शिकेमुळे आपले वेळेचे नियोजन चांगले होते. दिनदर्शिका प्रकाशित केल्याबद्दल त्यांनी दिनेश चोखारे यांचे अभिनंदन केले.

 

दिनेश चोखारे म्हणाले की, ही दिनदर्शिका २०२४ पर्यंतची आहे. यात प्रत्येक महिन्याची माहिती तसेच महत्त्वाच्या घटनांची नोंद आहे. दिनदर्शिका ही एक शैक्षणिक आणि माहितीपूर्ण साधन आहे. या दिनदर्शिकेमुळे लोकांना वेळेचे नियोजन करण्यात मदत होईल.

 

यावेळी आमदार प्रतिभा धानोरकर आणि आमदार सुभाष धोटे यांनीही दिनदर्शिकेचे कौतुक केले.

 

दिनदर्शिकेमध्ये दरवर्षीचा शुभेच्छा संदेश, ज्योतिष टिप्स, राष्ट्रीय, आंतरराष्ट्रीय दिनदर्शिका, कृषी संबंधित माहिती, शालेय अभ्यासक्रमातील महत्त्वाच्या घटना, कला, साहित्य, संगीत, क्रीडा या विषयांवरील माहिती यांचा समावेश आहे.

 

यावेळी काँग्रेसचे अन्य पदाधिकारी व कार्यकर्ते उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular