Thursday, February 29, 2024
Homeचंद्रपूरअवजड वाहतुकीविरोधात शिवसेनेचे रस्ता रोको आंदोलन

अवजड वाहतुकीविरोधात शिवसेनेचे रस्ता रोको आंदोलन

अवजड वाहतुकीकडे प्रशासनाचे दुर्लक्ष

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – चंद्रपूर तालुक्यातील वांढरी गावातून होणारी अवजड वाहतूक बंद करण्यात यावी यासाठी शिवसेना जिल्हाप्रमुख संदीपभाऊ गिऱ्हे यांच्या मार्गदर्शनात व युवासेना जिल्हाप्रमुख विक्रांतभाऊ साहारे यांच्या नेतृत्वात शिवसेना तालुकाप्रमुख विकास विरुटकर, शिवसेना महिला जिल्हा प्रमुख उज्वला नलगे,युवासेना उप जिल्हाप्रमुख हेमराज बावणे, युवासेना उपतालुका प्रमुख सुश्मित गौरकार, युवासेना तालुका समन्वयक ज्ञानेश्वर लोनगाडगे,चेतन कामडी शाखा प्रमुख चींचाला यांच्या नेतृत्वात व प्रमुख उपस्थितत वांढरी गावात रास्ता रोको आंदोलन करण्यात आले.

 

वांढरी गावातून अनेक कंपन्यांची अवजड वाहतूक सुरू आहे.या जड वाहनांमुळे अपघात होण्याची शक्यता नाकारता येत नाही या वाहतुकीमुळे वाहन धुळीचे प्रमाण वाढत आहे स्थानिक नागरिकांना वाहक त्रास सहन करावा लागत आहे वरिष्ठ अधिकाऱ्यांना या संबधित वारंवार निवेदन दिले परंतु प्रशासन याकडे दुर्लक्ष केले या करिता शिवसेना युवासेना तर्फे रास्ता रोको आंदोलन करण्यात आले आणि या नंतर सुध्दा ही जडवाहतुक बंद झाली नाही तर समोर आम्ही यापेक्षा तीव्र आंदोलन करू असेही यावेळी सांगण्यात आले.

 

यावेळी सज्जन सातपुते नागाळा उपसरपंच, रिझवान पठाण,शबाझ शेक,शिवा वाझरकर,अमित पिंपलकर, आकाश पावडे,केतन शरकी, तुषार शेडामे,कपिल शेरकी, चेतन पावडे,शुभम घागर्गुंडे,वर्षा पाल, पुनम तुरांकर ,माधुरी पावडे ,वेणू पोलोज्वार, साधना बहादे, तनेबाई बरडे, अशा पिपरे,सुमन पीपरे,जिजाबाई रेचंकर, माया केडझर,बायाबई शेदमे, सुरेखा पिंपलकर, भारती तूरकर, कलावती काळे,माया ढाकणे, छाया तोडासे, पापिता ढाकणे,सुनीता देशकर, तानी पलधर, भावना देशकर, सुवरणा आसूटकर,अर्चना खंदरकर, राजांना देशकर, सुनीता इंगळे,कल्याणी घुगुल,ताई कांबळे,कल्पना येलमुले, शकुन समस्त गावकरी मोठया संख्येने सहभागी झाले.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular