Monday, February 26, 2024
Homeचंद्रपूर ग्रामीणदारु पिऊन फोनवर शिवीगाळ करण पडल महागात

दारु पिऊन फोनवर शिवीगाळ करण पडल महागात

चिमूर पोलीस स्टेशनमध्ये दोघांवर गुन्हे दाखल

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चिमूर : गुणवंत चटपकार

केंद्र सरकारच्या ड्राइव्हर विरोधी काळ्या कायद्यात सध्या स॓पुर्ण भारतभर विविध पद्धतीने वाहन चालका॓चे आंदोलन चालू आहे . त्याचे पडसाद चंद्रपुर जिल्ह्यात दिसुन येत आहे. मात्र जय संघर्ष वाहन चालक सामाजिक संस्थाचे महाराष्ट्र प्रदेशाध्यक्ष विनोद चांदेकर हे सरकारला जागे करण्यासाठी आंदोलन करत आहेत. मात्र ते निवेदनाच्या नावाने बियरबार मध्ये दारु पिताना दिसत आहे त्यामुळे संपूर्ण जिल्ह्यात चर्चेला ऊधान आले आहे.

 

विनोद चांदेकर हे जय संघर्ष वाहनचालक सामाजिक संस्थेचे महाराष्ट्र प्रदेश अध्यक्ष पदावर आहेत. आपली जबाबदारी पार पाडायची म्हणुन शुक्रवार दि, 12 जानेवारीला सिन्देवाही येथे वाहन चालकाच चक्का जाम आंदोलन होत. त्या निमित्याने वरीष्ठ पदाधिकारी म्हणून विनोद चांदेकर या॓ना बोलविण्यात आले.

 

मात्र विनोद चांदेकर हे सिन्देवाही येथे आले असता निवेदन आंदोलन एकीकडे मात्र चांदेकर यानी सिन्देवाही येथील काही चालक घेऊन बियर बार मध्ये सोबत घेऊन दारु ढोकसत मोठमोठ्या गोष्ठी केल्या. काहिना दारु आगात आल्यावर आरोपी विनोद चांदेकर चंद्रपुर व पंकज जगन बडोत्री यांनी चक्क एक चालक प्रवीण वाघे नेरी या॓ना अश्लील भाषेत शिवीगाळ करत जिवे मारण्याची धमकी दिली. त्यामुळे ती अश्लील भाषेची शिवीगाळ अॅडीओ क्लिप शोशल मिडीयावर वायरल होताना दिसुन येत आहे.

 

फिर्यादी प्रवीण वाघे यांनी चिमुर पोलीस स्टेशन मध्ये आरोपी विरुद्ध 504,506,507, अंतर्गत गुन्हा दाखल करन्यात आला आहे. पुढील तपास चिमुर पोलीस करत आहेत.

 

 

एवढच का होईना जय संघर्ष वाहन चालक सामाजिक संस्था चे विनोद चा॓देकर हे कोनत्याही गावात जाऊन तुम्हाला मदत करनार नाही अशी चालका॓ना दमदाटी करुन व त्या॓च्याकडुन पैसे ऊखडुन बारमध्ये बसुन दारु ढोकसतात व दारु ढोकसल्यावर अनेक चालका॓ना फोनवरुन आई बहीनीच्या शिव्या दिलेल्या रेकार्डीग वायरल झाल्या आहेत त्यामुळे दारु ढोकसल्यावर विनोद चांदेकर याचे संस्कार कशे असतील व तो वाहन चालकाच नेत्रुत्व करु शकते का असा प्रश्न निर्माण झाला असुन वाहन चालका॓च्या आंदोलनाला दारु मुळे गालबोट लागला असुन या दारु ढोकसनार्या व्यक्ति पासुन सावध रहावे असे आव्हान प्रवीण वाघे या॓नी केले आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular