Thursday, February 29, 2024
Homeचंद्रपूर ग्रामीणचंद्रपूर जिल्ह्यात मनसेची घौडदौड सुरू

चंद्रपूर जिल्ह्यात मनसेची घौडदौड सुरू

ब्रम्हपुरी विधानसभेच्या कापसी गावात महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेची शाखा गठित

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

ब्रम्हपुरी – चंद्रपूर येथील सावली तालुक्यातील गडचिरोली जिल्ह्याच्या टोकावरील कापसी या गावातील भाजप व काँग्रेस मधील शेकडो तरुण, महिला व पुरुषांनी राजसाहेब ठाकरे यांच्या नेतृत्वावर विश्वास ठेवून चंद्रपूर जिल्हाध्यक्ष राहुल बालमवार यांच्या नेतृत्वात व गडचिरोली जिल्हाध्यक्ष राजेश साळवे यांच्या उपस्थितीत महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेनेमधे प्रवेश घेतला.

 

यावेळी शाखाध्यक्ष पदी उमाजी बुरांडे यांची नियुक्ती करण्यात आली सदर शाखेत बापुरावजी गोलेवार, अंकित चलाख, मुकेश बांदेकर, स्वप्नील बांदेकर, सूरज गेडाम, अनिल मेश्राम, श्रावनजी लटारे यांची नियुक्ती करण्यात आली असून यांच्यासह शेकडो महिला, पुरुषांनी महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेत प्रवेश केला.

 

सध्या सुरू असलेल्या राजकारणाला कंटाळून मनसे मधे प्रवेश केल्याच्या भावना यावेळी उपस्थितांनी दर्शविल्या.
शाखा स्थापनेवेळी बोलत असताना पक्षवाढीसाठी काम करीत, स्थानिकांच्या प्रश्नांना न्यान मिळवून देत, बलाढ्य राजकारण्यांच्या राजकारण समोर असतानाही पक्ष प्रवेश केल्याचे कौतुक करीत, भविष्यात सर्वसामान्यांसाठी लढण्याचे आवाहन यावेळी जिल्हाध्यक्ष राहुल बालमवार यांनी केले.
यावेळी मनसे तालुकाध्यक्ष प्रकाश नागरकर, ग्रामपंचायत सदस्य विवेक धोटे, करण नायर, मयूर मदणकर उपस्थित होते

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular