Thursday, June 20, 2024
Homeचंद्रपूर शहरसावित्रीबाईं यांचे कार्य प्रेरणादायी - संतोषसिंह रावत

सावित्रीबाईं यांचे कार्य प्रेरणादायी – संतोषसिंह रावत

क्रांती ज्योती सावित्रीबाई फुले यांची जयंती तालुका कांग्रेस तर्फे साजरी

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

मुल – भारतिय स्त्री शिक्षणाची जननी पहिली शिक्षिका क्रांती ज्योती सावित्रीमाई फुले यांच्या जयंती दिनानिमित्त दिनांक ३ जानेवारी २०२४ रोजी सकाळी १०-०० वाजता तालुका काॅंग्रेस मूल तर्फे काॅंग्रेसचे जेष्ठ नेते मान .संतोषसिंह रावत (अध्यक्ष,चंद्रपूर जिल्हा मध्यवर्ती सह.बॅंक) व माजी जी.प.अध्यक्ष चंद्रपूर यांच्या अध्यक्षतेखाली विनम्र अभिवादनाचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता.

 

याप्रसंगी सावित्रीबाई फुले यांच्या प्रतिमेला पुष्पहार अर्पण करुन विनम्र अभिवादन करण्यात उपस्थित पदाधिकारी यांनीही पुष्प वाहून अभिवादन केले. व सावित्री बाईंचे कार्य जनतेला प्रेरणा देणारे आहेत. असे विचार संतोषशिह रावत यांनी व्यक्त केले.

 

याप्रसंगी सावित्री बाईंच्या विचारावर ज्येष्ठ कांग्रेस पदाधिकारी बंडू भाऊ गुरनुले, ओबीसी कांग्रेस सेलचे राज्य सरचिटणीस गुरुदास चौधरी, माजी नगर सेविका लिनाताई फुलझेले, महिला सचिव शाम्मलता बेलसरे, यांनीही आपल्या मनोगतातून प्रकाश टाकला संचालन तालुका अध्यक्ष गुरु गुरनुले यांनी केले तर आभार कृषी उत्पन्न बाजार समिती संचालक किशोर घडसे यांनी मानले.

 

कार्यक्रमाला माजी तालुका अध्यक्ष व बाजार समिती संचालक घनश्याम येनुरकर, सभापती राकेश रत्नावर, संचालक संदीप वाढई, हसन वाढई, महिला काँग्रेसच्या तालुका अध्यक्षा रुपाली संतोषवार,शहर अध्यक्ष नलिनी आडपवार, कोषाध्यक्ष राधिका बुक्कावार, सहसचिव समता बनसोड, शहर उपाध्यक्ष संदीप मोहबे, ओबिसीचे राजेंद्र वाढई आदी कांग्रेस कार्यकर्ते उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!