Thursday, April 25, 2024
Homeगुन्हेगारीChandrapur News : नगीनाबाग येथे मोबाईल स्नॅचिंगची घटना

Chandrapur News : नगीनाबाग येथे मोबाईल स्नॅचिंगची घटना

घटनाक्रम सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यात कैद

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – 27 फेब्रुवारी रोजी रात्री 8.30 वाजता चंद्रपूर शहरातील नगीना बाग मशिदीजवळ मोबाईल हिसकावून नेल्याची धक्कादायक घटना घडली. फिर्यादी इशिका वाघमारे ही युवती मोबाईलवर बोलत असताना दोन अज्ञात तरुणांनी चालत्या दुचाकीवरून तिचा रियलमी कंपनीचा मोबाईल हिसकावून घेतला. Mobile snatching

 

 

ही संपूर्ण घटना सीसीटीव्ही कॅमेऱ्यात कैद झाली असून, त्यातून या गुन्ह्याचा धडाकेबाजपणा समोर आला आहे. Chandrapur

 

चंद्रपूरसारख्या दाट लोकवस्तीच्या परिसरात अशी घटना प्रथमच घडल्याने या घटनेने चिंता वाढली आहे. इशिकाचा मोबाईल हिसकावून घेतल्यानंतर आरोपींनी तेथून पळ काढण्याचा प्रयत्न केला. धाडसाने इशिका ने त्यांचा पाठलाग केला. दुर्दैवाने, पाठलाग करताना, इशिका रस्त्यावर कोसळली, त्यामुळे गुन्हेगार पळून जाऊ शकले. या घटनेनंतर इशिकाने 27 फेब्रुवारी रोजी रामनगर पोलिस ठाण्यात तत्काळ तक्रार नोंदवली. Crime

 

पोलिसांनी हे प्रकरण गांभीर्याने घेतले असून, या घटनेची सखोल चौकशी सुरू आहे. अनेक शहरांमध्ये मोबाईल स्नॅचिंगच्या घटना वाढत्या चिंतेच्या बाबी आहेत आणि नागरिकांनी सतर्क राहणे आणि त्यांची सुरक्षितता सुनिश्चित करण्यासाठी खबरदारी घेणे महत्वाचे आहे. Safety

 

सार्वजनिक ठिकाणी, विशेषत: उशिरापर्यंत मोबाइल फोन वापरणे टाळणे आणि सभोवतालच्या सभोवतालच्या सदैव जागरुक राहण्याचा सल्ला दिला जातो. रहिवाशांना सुरक्षिततेची भावना निर्माण करून पोलीस दोषींना त्वरीत पकडतील आणि त्यांना न्याय मिळवून देतील, अशी चंद्रपूर समाजाची अपेक्षा आहे. Police investigation

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!