Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाConvocation ceremony : डॉ.अपर्णा ढेले (कासराळे) आचार्य पदवीने सन्मानित

Convocation ceremony : डॉ.अपर्णा ढेले (कासराळे) आचार्य पदवीने सन्मानित

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गुरू गुरनुले

मुल – महात्मा फुले कृषी विद्यापीठ राहुरी येथे संपन्न झालेल्या ३७ व्या दीक्षांत समारंभात डॉ. अपर्णा मन्मथ ढेले (कासराळे) यांना कृषी विस्तार शिक्षण विभागातील संगमनेरी शेळी वरील “Adoptation Of Management Practices and Utility Perception Of Sangamneri Goat Rearers and Non Discriptive Goat Rearers- A comparitive Study” या प्रबंधासाठी विद्यापीठाचे मा. कुलगुरू श्री.प्रशांतकुमार पाटील यांच्या हस्ते पदवीदान समारंभात आचार्य पदवी (PhD) बहाल करुन सन्मानित करण्यात आले.

 

 

आचार्य पदवी प्राप्त करनाऱ्या डॉ.अपर्णा ढेले ( कासराळे) ह्या सध्या चंद्रपूर जिल्ह्यातील मुल तालुक्यातील बँक ऑफ इंडिया बेंबाळ शाखेत कृषी अधिकारी या पदावर असून मुल तालुका कृषी अधिकारी मूल श्री. प्रशांत कासराळे यांच्या त्या सुविद्य पत्नी आहेत. त्यांना लहान पणापासून अभ्यासाचं व्यासंग असून त्यांच्यात जिद्द,चिकाटी, परिश्रम घेण्याची त्यांच्या अंगी गुण असल्याने एका राष्ट्रीयकृत बँकेमध्ये सेवा करीत असतानाही त्यांनी अभ्यासासाठी आपल्या दैनंदिन कामकाजातून वेळ काढून अभ्यास केला आणि आपला प्रबंध विद्यापीठाकडे सादर करुन हे यश प्राप्त केले आहे.

 

डॉ.अपर्णा ढेले ह्या मुल तालुका कृषी अधिकारी प्रशांत कासराळे यांच्या सुविज्ञ पत्नी असल्याचे सांगण्यात आले. त्यांच्या या यशाबद्दल त्यांच्या प्राध्यापक वृंदामधे, कुटुंबीयासमवेत इतर शुभचिंतक, मित्रपरिवार यांनी त्यांचे अभिनंदन केले आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!