Monday, June 17, 2024
Homeग्रामीण वार्ताजनसंवाद पदयात्रेचा इफेक्ट

जनसंवाद पदयात्रेचा इफेक्ट

वंचित आघाडी व भाजप कार्यकर्त्यांचा कांग्रेस पक्षात प्रवेश

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 गुरू गुरनुले

मुल – महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटीच्या निर्देशानव्ये जनसंवाद पदयात्रेने काँग्रेस नेते सी.डी.सी.डी बँकेचे अध्यक्ष व माजी जी.प.अध्यक्ष संतोषसिंह रावत यांचे नेतृत्वात मुल तालुक्यातील कोसंबी, मारोडा, आदर्षखेडा, उषराळा, भादूर्णी, मरेगाव, चीतेगाव, बेलगाटा, चिखली, गांगलवाडी, डोंगरगाव, राजोली, ताडाळा, चीचाळा, हळदी, भेजगावं, येरगाव, चांदापुर, जूनासुरला, गडीसुरला, नवेगाव (भू), बाबराळा, बेबाळ, बोंडाळा, नांदगाव, जानाळा, फूलझरी ,कांतापेठ, टोलेवाही, चिरोली, हेटी, खालवसपेठ, उठलपेठ, नलेश्र्वर, सुशी, केळझर इत्यादी गावात पदयात्रा काढून काँग्रेसचे पदाधिकारी, महिला,पुरुष व युवक काँग्रेस पदाधिकारी, कार्यकर्ते, सेवादल काँग्रेस प्रेमी बहुसंख्येने सहभागी होऊन केंद्र व राज्य सरकारने चालवलेली हुकूमशाही, बेरोजगारी, महिलांवरील अत्याचार ,विजेचे वाढते दर, शेतकरी दुष्काळ, मानवावर वन्य प्राण्यांचे हल्ले, लोकभावना जाणून घेण्यासाठी भारत जोडो यात्रेच्या धर्तीवर ह्या जनसंवाद पदयातत्रेच्या माध्यमातून केंद्र व राज्य सरकारच्या हुकूमशाहीने सुरु असलेल्या महागाई, बेरोजगारी, महिलांवरील अत्याचार, विजेचे वाढीव दर, शेतकरी दुष्काळ, वन्यप्राण्यांचे हल्ले, भ्रष्टाचार, भ्रष्टाचार, खोटे खटले दाखल करुन लोकशाहीची हत्या करणे अशा महत्वाच्या समस्याची जाणीव चर्चेतून सर्व सामान्य जनतेशी संवाद साधून समजाऊन सांगण्यात आली. Congress party news

 

पदयात्रेत काँग्रेसने सी.डी.सी.सी बँकेचे अध्यक्ष संतोष सिंह रावत, कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे सभापती, उपसभापती व सर्व संचालक, ३४ ग्राम पंचायतीचे सरपंच,उपसरपंच व सदस्य, माजी नगरसेवक, सहकारी सोसायट्यानचे अध्यक्ष व सदस्य, तालुकाचे अध्यक्ष व पदाधिकारी युवक कांग्रेस अध्यक्ष व पदाधिकारी, महिला काँग्रेसचे अध्यक्षा व पदाधिकारी, महिला शहर काँग्रेसच्या अध्यक्षा व पदाधिकारी, शहर युवक काँग्रेस अध्यक्ष पदाधिकारी, ओबीसी सेल, किसान सेल पदाधिकारी, औद्योगिक सेलचे पदाधिकारी, व तालुक्यातील कांग्रेस प्रेमी पदयात्रेत सहभागी झाले. यात्रेत असंख्य नागरिकांनी उत्स्फूर्तपणे प्रतिसाद दिला.

 

बेंबाळ येथे भाजप व वंचीत कार्यकर्त्यांचा काँग्रेसमध्ये प्रवेश

बेंबाळ यात्रेच्या निमित्ताने भारतीय जनता पार्टीचे गंगाधर आनंदराव बोरकर व वंचीत आघाडीचे प्रमोद वाळके, साजिद उराडे यांनी असंख्य नागरिकांच्या उपस्थितीत भारतीय राष्ट्रीय काँग्रेस मध्ये प्रवेश केला. यात्रेचे नेतृत्व सी.डी.सी.सी.बँकेचे अध्यक्ष संतोष सिंहरावत यांनी प्रवेश करणाऱ्यांचे पुष्प गुच्छ व गळ्यात काँग्रेस दुपट्टा घालून स्वागत केले अभिनंदन केले.

 

याप्रसंगी बाजार समिती सभापती राकेश रत्नावार,माजी तालुकाध्यक्ष व संचालक घनश्याम येनुरकर, तालुका अध्यक्ष गुरु गुरनुले, ग्रामीण कांग्रेस नेते दीपक पाटील वाढई, राजू पा. मारकवार, सरपंच चांगदेव केमेकर, युवक काँग्रेस अध्यक्ष पवन नीलमवार, प्रशांत उराडे, उपसरपंच देवाजी ध्यांनबोइंनवार, माजी सरपंच विजय बॉम्मावार,किशोर नंदीग्रामवार, विनोद वाढई, गणेश नीलमवार, शहर अध्यक्ष सुनील शेरकी दीपक कोटगले, ज्येष्ठ कांग्रेस नेते नत्थु पा.आरेकर, बंडूभाऊ गुरनुले,ओबीसी राज्य सरचिटणीस गुरुदास चौधरी, सेवादलाचे नामदेवराव गावतुरे, संचालक सुमित आरेकर, युवा नेते मनी बुग्गावार, पं.स.माजी उपसभापती. दशरथ वाकुडकर, सरपंच हिमानी वाकुडकर, बाजार समिती संचालक योगेश शेरकी, जालिंदर बांगरे, सरपंच धीरज गोहने, संतोष चावरे, संदीप मोहबे, तालुका महिला कांग्रेस अध्यक्षा रुपाली संतोषवार, शशिकला गावतूरे ,शहर अध्यक्षा नलिनी आडपवार, सचिव शामला बेलसरे,सीमा भसारकर, समता बनसोड, लता निंदेकर यांचेसह असंख्य पदाधिकारी कार्यकर्ते उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!