Friday, February 23, 2024
Homeताज्या बातम्याआशिया चषक दरम्यान आफ्रिदी ने दिली बुमराह ला भेटवस्तू आणि म्हणाला

आशिया चषक दरम्यान आफ्रिदी ने दिली बुमराह ला भेटवस्तू आणि म्हणाला

व्हिडीओ व्हायरल

- Advertisement -
- Advertisement -

News34  Ind vs pak

आशिया चषक सुपर 4

कोलंबो – आशिया चषकाच्या सुपर 4 मधील भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील सामन्यादरम्यान एका हृदयस्पर्शी क्षणात पाकिस्तानी वेगवान गोलंदाज शाहीन शाह आफ्रिदीने भारतीय वेगवान गोलंदाज जसप्रीत बुमराहला एक खास भेट दिली. या हृदयस्पर्शी हावभावाचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला असून, जगभरातील क्रिकेट चाहत्यांच्या मनाचा ठाव घेत आहे.

क्रिकेट जगतातील मैत्री

मुळात 10 सप्टेंबरला होणारा सामना पावसामुळे पुढे ढकलण्यात आला, त्यामुळे राखीव दिवस ठेवण्यात आला. मात्र, पावसाच्या विलंबादरम्यान, या हृदयाला भिडणाऱ्या घटनेने क्रिकेट जगताला सूर्यप्रकाशाचा किरण आणला.

सुंदर हावभाव

आपल्या प्रभावी गोलंदाजी कौशल्यासाठी ओळखल्या जाणाऱ्या शाहीन आफ्रिदीने बुमराहला खास भेट देऊन आपली दयाळू बाजू दाखवली. नुकतेच वडील झाल्याबद्दल बुमराहचे अभिनंदन करणे हा एक सुंदर हावभाव होता.

पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डाने शेअर केला व्हिडीओ

पाकिस्तान क्रिकेट बोर्डाने त्यांच्या अधिकृत सोशल मीडिया अकाऊंटवरून व्हिडिओ शेअर केला असून, दोन्ही देशांच्या खेळाडूंमधील मैत्री आणि सौहार्द दर्शवित आहे. व्हिडिओमध्ये, शाहीन आफ्रिदी जसप्रीत बुमराहला भेटवस्तू देताना दिसत आहे, तर त्याचे हार्दिक अभिनंदन आणि आपल्या मुलाला आशीर्वाद पाठवत आहे.

 

बुमराहने आफ्रिदीला मिठी मारली आणि विचारपूर्वक दिलेल्या भेटवस्तूबद्दल कृतज्ञता व्यक्त करताना व्हिडिओ हृदयस्पर्शी क्षणाने संपतो. हा हावभाव क्रीडा आणि मैत्रीच्या भावनेला अधोरेखित करतो जो सीमा आणि प्रतिस्पर्ध्याच्या पलीकडे जातो.

 

व्हिडिओला जगभरातील क्रिकेट रसिकांचे प्रचंड प्रेम आणि पाठिंबा मिळाला आहे, ज्यांनी एकता आणि सद्भावनेचे उदाहरण मांडल्याबद्दल दोन्ही खेळाडूंचे कौतुक केले आहे. क्रिकेट हा केवळ एक खेळ नसून अधिक काही आहे याची आठवण करून देणारा आहे; त्यात लोकांना एकत्र आणण्याची आणि चिरस्थायी बंध निर्माण करण्याची शक्ती आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular