Friday, February 23, 2024
Homeगुन्हेगारीचंद्रपूर शहरातील या भागात पेट्रोल-डीझल चोरांचा धुमाकूळ

चंद्रपूर शहरातील या भागात पेट्रोल-डीझल चोरांचा धुमाकूळ

तुळशीनगर भागात चोरांचा दुचाकी व चारचाकी वाहनांवर हल्लाबोल

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 petrol thief crime

चंद्रपूर – गेल्या काही दिवसांपासून चंद्रपूर शहरातील दुर्गापूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत पेट्रोल चोरीच्या घटनांमध्ये वाढ झाली आहे. विशेषत: तुळशीनगर परिसरात दुचाकी आणि चारचाकी दोन्ही वाहने या बेशिस्त चोरट्यांच्या भक्ष्यस्थानी पडली आहेत. या घटनांच्या वारंवारतेमुळे नागरिक हताश आणि संतप्त झाले आहेत. आपला जुना फोन द्या आणि नवा घ्या, काय आहे अमेझॉन ची ऑफर क्लिक करा

 

इंधन चोरीच्या घटना वाढत आहेत, ज्यामुळे परिसरातील व्यक्ती आणि व्यवसायांचे मोठे आर्थिक नुकसान होत आहे. चोरीचे इंधन अनेकदा काळ्या बाजारात कमी किमतीत विकले जाते, ज्यामुळे अयोग्य स्पर्धा आणि संभाव्य सुरक्षा धोके निर्माण होतात.

 

पेट्रोल चोरीचे प्रमाण वाढणे ही तुळशीनगर वासीयांसाठी चिंतेची बाब आहे. यामुळे बाधित व्यक्तींवर आर्थिक भार तर पडतोच पण त्यांच्या वाहनांच्या सुरक्षिततेबाबतही प्रश्न निर्माण होतात. अशा घटना नागरिकांच्या मनावर कायमस्वरूपी प्रभाव टाकू शकतात, स्थानिक कायद्याची अंमलबजावणी करणार्‍या अधिकार्‍यांवरचा त्यांचा विश्वास कमी करू शकतात.

 

दुर्गापूर पोलीस ठाण्याने या भयावह प्रवृत्तीला आळा घालण्यासाठी तातडीने कारवाई करणे आवश्यक आहे. तुळशीनगर परिसरात पाळत ठेवणे आणि असुरक्षित वेळेत गस्त वाढवणे संभाव्य चोरांना प्रतिबंधक म्हणून काम करू शकते. याव्यतिरिक्त, वाहन मालकांमध्ये विश्वासार्ह अँटी-थेफ्ट उपकरणांमध्ये गुंतवणुकीच्या महत्त्वाविषयी जागरूकता निर्माण केल्याने महत्त्वपूर्ण फरक पडू शकतो.

 

तुळशीनगरच्या नागरिकांनी एकत्र येऊन या पेट्रोल चोरांवर कठोर कारवाईची मागणी करणे अत्यंत गरजेचे आहे. कोणत्याही संशयास्पद हालचालींची पोलिसांकडे त्वरीत तक्रार करून आणि तपासादरम्यान अधिकाऱ्यांना सहकार्य करून,  सर्व रहिवाशांसाठी अधिक सुरक्षित आणि सुरक्षित वातावरण निर्माण करण्यासाठी एकत्रितपणे कार्य करू शकतात.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular