Monday, May 27, 2024
Homeमनोरंजनअभिनेत्री गायत्री जोशी यांचा अपघात

अभिनेत्री गायत्री जोशी यांचा अपघात

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

वृत्तसेवा – शाहरुख खानची स्वदेस को-स्टार गायत्री जोशी आणि तिचा बिझनेसमन पती विकास ओबेरॉय यांचा नुकताच इटलीमध्ये कार अपघात झाला, ज्यामुळे एका वृद्ध स्विस जोडप्याचा दुःखद मृत्यू झाला.

गायत्री जोशी व तिचा पती विकास ओबेराय हे इटलीमध्ये प्रवास करीत असताना अचानक लक्झरी कार चा ताफा रस्त्याने जाऊ लागला, जोशी यांच्या लक्झरी कार ने मिनी ट्रक ला ओव्हरटेक करण्याचा प्रयत्न केला मात्र त्या ट्रक ला धडक दिल्याने असंख्य कार रस्त्यावर पलटी झाल्या.

 

या अपघातात एका जोडप्याचा मृत्यू झाला, अभिनेत्री गायत्री जोशी व तिचा पती विकास ओबेराय हे किरकोळ जखमी झाले आहे.

कोण आहे गायत्री जोशी?

1999 च्या फेमिना मिस इंडिया सौंदर्य स्पर्धेत गायत्री जोशी अंतिम पाच उमेदवारांपैकी एक होती. तिने सन 2000 मध्ये फेमिना मिस इंडिया इंटरनॅशनल हा किताब जिंकला आणि सोनी एंटरटेनमेंट चॅनलवर तिला मुकुट घातला गेला. तिने जपानमध्ये मिस इंटरनॅशनल 2000 मध्ये भारताचे प्रतिनिधित्व केले.

काही म्युझिक व्हिडिओंमध्ये अभिनयासोबतच जोशी यांनी काही काळ जाहिरातींचे मॉडेल म्हणूनही काम केले आहे. ते जगजित सिंग यांच्या ‘कागज की कष्टी’चे लेखक आहेत; आणि हंस राज हंसच्या ‘झांझरिया’ म्युझिक व्हिडिओमध्ये दिसली. त्यानंतर 2004 मध्ये आलेल्या ‘स्वदेस’ या चित्रपटात त्यांनी काम केले, जो त्यांचा आतापर्यंतचा एकमेव चित्रपट आहे. या चित्रपटातून तिने शाहरुख खानसोबत डेब्यू केले आणि आजही लोकांना हा चित्रपट आवडतो. पण यानंतर ती ग्लॅमर इंडस्ट्रीत कधीच दिसली नाही.

 

गायत्री जोशी यांनी बॉलिवूडचा कायमचा निरोप घेताच वर्षभरातच तिचे नशीब सुधारले. कारण तिने 2005 मध्ये प्रसिद्ध उद्योगपती विकास ओबेरॉय सोबत लग्न केले होते. तिचे पती सध्या 65 व्या क्रमांकाचे सर्वात श्रीमंत भारतीय आहेत आणि गायत्री जोशी देखील त्यांच्यासोबत श्रीमंत लोकांच्या श्रेणीत सामील झाल्या आहेत.

 

गायत्री जोशी यांचे पती विकास ओबेरॉय हे ओबेरॉय रियल्टी लिमिटेडचे ​​अध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक आहेत, ज्यांचे मार्केट कॅप सुमारे 30,000 कोटी रुपये आहे. 52 वर्षीय विकास ओबेरॉय यांची एकूण संपत्ती 3.5 अब्ज अमेरिकन डॉलर म्हणजेच 28,000 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त आहे. फोर्ब्सनुसार, तो सध्या 65 व्या क्रमांकाचा श्रीमंत भारतीय आहे. आता ही ४६ वर्षीय अभिनेत्री पती विकास आणि दोन मुलांसह मुंबईत राहते. आता तो केवळ फिल्मी दुनियेपासून दूर नाही तर सोशल मीडियावरही सक्रिय नाही.

आज इतक्या वर्षांनी अपघाताच्या घटनेमुळे गायत्री जोशी पुन्हा चर्चेत आल्या आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!