Thursday, June 20, 2024
Homeकरिअरचंद्रपूर जिल्ह्यातील या 30 महिलांना मिळणार मोठ्या ब्रँड सोबत काम करण्याची संधी

चंद्रपूर जिल्ह्यातील या 30 महिलांना मिळणार मोठ्या ब्रँड सोबत काम करण्याची संधी

30 महिलांना मोफत प्रशिक्षण

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गडचांदूर – अल्ट्राटेक कम्युनिटी वेल्फेअर आवारपुर व कौशल्य विकास मंत्रालय यांच्या वतीने सिमेंट कंपनीच्या दत्तक गावातील महिलांना असिस्टंट ब्युटीशियन थेरपीस्ट बनण्याची संधी मिळाली आहे. Skill india program

यात 30 महिला प्रशिक्षण घेत असून 3 महिन्याचं प्रशिक्षण पूर्ण झाल्यानंतर त्यांना राष्ट्रीय स्तरावरील ब्युटीशियन कंपनीमध्ये प्लेसमेंट मिळणार आहे. अथवा त्या स्वतःचा व्यवसाय उभारू शकणार आहे. हे सर्व प्रशिक्षण मोफत असणार आहे या उपक्रमामुळे अल्ट्राटेक सिमेंट कंपनीच्या परिसरातील ग्रामीण भागातील महिलांना रोजगारांची नवीन संधी निर्माण झालेली आहे. Apple iphone 13 512 Gb मोबाईल वर मिळवा 30 टक्क्यांची सूट, 99 हजार 900 रुपयांचा iphone फक्त 69 हजार 499 ला….फक्त amazon वर

 

या मोफत प्रशिक्षण कार्यक्रमाचा महिला लाभ घेत असून त्यांना आता स्वतःच्या पायावर उभे राहण्याची संधी उपलब्ध करून दिल्याबद्दल अल्ट्राटेक सिमेंट कंपनीचे त्यांनी आभार मानले आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!