Monday, June 17, 2024
Homeक्रीडामुख्यमंत्र्यांच्या उपस्थितीत महाराष्ट्र शाश्वत विकास ध्येय परिषदेचे 30 नोव्हेम्बरला आयोजन

मुख्यमंत्र्यांच्या उपस्थितीत महाराष्ट्र शाश्वत विकास ध्येय परिषदेचे 30 नोव्हेम्बरला आयोजन

अप्रतिम महावक्ता - पब्लिक टॅलेंट रियालिटी शो सिरीज - २०३२

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

मुंबई – अप्रतिम मीडिया फाउंडेशन’च्या वतीने ‘पहिली महाराष्ट्र शाश्वत विकास ध्येय परिषद’ येत्या गुरुवारी ३० नोव्हेंबर रोजी यशवंतराव चव्हाण सेंटर मुंबई येथे संपन्न होत आहे.

आगामी १० वर्षांच्या काळात संपूर्ण महाराष्ट्रात ग्रामीण व शहरी पत्रकारांच्या माध्यमातून राबवायच्या ‘अप्रतिम महावक्ता – पब्लिक टॅलेंट रियालिटी शो सिरीज – २०३२ शाश्वत विकास देण्याच्या दिशेने’ या भव्य कार्यक्रम मालिकेची माहिती दिली जाणार आहे.

 

या परिषदेमध्ये प्रमुख पाहुणे म्हणून मुख्यमंत्री श्री एकनाथ शिंदे उपस्थित राहणार असून त्यांच्या शुभहस्ते महाराष्ट्रातील विविध सामाजिक संस्था व सेवाभावी व्यक्तींचा अप्रतिम गौरव देऊन सत्कार करण्यात येणार आहे. याप्रसंगी केंद्रीय राज्य अर्थमंत्री डॉक्टर भागवत कराड, राजेश क्षीरसागर कार्यकारी अध्यक्ष, राज्य नियोजन मंडळ; खासदार हेमंत पाटील,आमदार श्री संजय शिरसाट प्रवक्ते शिवसेना, आमदार प्रदीप जयस्वाल, आमदार यामिनी जाधव आदी उपस्थित राहणार आहेत.

 

सकाळी उद्घाटन प्रसंगी उपमुख्यमंत्री श्री देवेंद्र फडणवीस, उपमुख्यमंत्री श्री. अजितदादा पवार, केंद्रीय अर्थ राज्यमंत्री डॉ.भागवतजी कराड, नियोजन मंडळाचे कार्यकारी अध्यक्ष श्री. राजेश क्षीरसागर, श्री अतुल सावे इतर मागास बहुजन कल्याण व गृहनिर्माण मंत्री श्री संदिपान भुमरे रोहयो मंत्री, श्री विजय वडेट्टीवार विरोधी पक्षनेते विधानसभा श्री अंबादास दानवे विरोधी पक्षनेते विधानपरिषद, मुख्य सचिव श्री मनोज सौनिक, अनिल देशमुख, माजी गृहमंत्री, राष्ट्रवादी नेते; सर्वश्री आमदार रोहित पवार,आशिष जयस्वाल,सत्यजित तांबे, प्रशांत बंब; मुंबई विद्यापीठाचे कुलगुरू प्रा. रवींद्र कुलकर्णी, श्री. विनय सहस्रबुद्धे माजी खासदार आधी पाहुणे उपस्थित राहणार आहेत.

 

या परिषदेमध्ये खालील प्रमाणे तीन चर्चासत्रे होणार आहेत. पहिले सत्र – शासकीय योजना लोकसहभाग आणि एस डी जी सिद्धी(सहभाग : श्री प्रवीण परदेशी मुख्य कार्यकारी अधिकारी मित्र, श्री सौरभ विजय प्रधान सचिव नियोजन विभाग, राज्य शासन, श्री राधेश्याम मोपलवार उपाध्यक्ष व कार्यकारी संचालक एम एस आर डी सी, जे इ चौधरी अप्पर संचालक सांख्यिकी व नियोजन विभाग; डॉ. विजय आहेर, संचालक सांख्यिकी विभाग.

 

दुसरे सत्र – एस डी जी साठी स्थानिक स्वराज्य संस्था नागरिक संघटनांची भूमिका उदाहरण छत्रपती संभाजीनगर (सहभाग : डॉक्टर भागवत कराड, केंद्रीय अर्थ राज्यमंत्री श्री संदिपान भुमरे, पालकमंत्री, छत्रपती संभाजी नगर, श्री अतुल सावे, इतर मागास बहुजन कल्याण मंत्री, अंबादास दानवे, विरोधी पक्षनेते विधान परिषद, खासदार इम्तियाज जलील, आमदार संजय शिरसाट, प्रवक्ते शिवसेना, श्री मुकुंद भोगले, अध्यक्ष संभाजीनगर फर्स्ट, आमदार प्रदीप जयस्वाल श्री विवेक देशपांडे उद्योजक, श्री बी एस खोसे संस्थापक, अध्यक्ष मराठवाडा एन्व्हायरमेंटल क्लस्टर, आस्तिक कुमार पांडे जिल्हाधिकारी छत्रपती संभाजीनगर, श्री रणजीत कक्कड माजी अध्यक्ष संभाजीनगर फर्स्ट), विकास नवाळे, मुख्याधिकारी, एरंडोल नगर परिषद जिल्हा जळगाव; आणि तिसरे सत्र – शाश्वत विकास ध्येयांसाठी विकास पत्रकारितेचे महत्त्व : स्थानिक वार्ताहर व विशेष तज्ञ पत्रकारांचे योगदान(श्री विनायक पात्रुडकर, मुख्यमंत्र्यांचे सल्लागार, श्री अनिरुद्ध अष्टपुत्रे मुख्यमंत्र्यांचे जनसंपर्क अधिकारी, श्री प्रमोद डोईफोडे, अध्यक्ष मंत्रालय व विधिमंडळ वार्ताहर संघ; वसंत भोसले, अध्यक्ष महाराष्ट्र राज्य पत्रकार संघ; श्री अभय देशपांडे, राजकीय विश्लेषक, श्री एस एम देशमुख किरण नाईक राजा आदाटे, पत्रकार हल्ला विरोधी कृती समिती; संदीप काळे संस्थापक अध्यक्ष व्हाईस ऑफ मेडिया; कुमार कदम, ज्येष्ठ पत्रकार; यमाजी मालकर संपादक, थिंक पॉझिटिव्ह; यदु जोशी, अध्यक्ष, महाराष्ट्र राज्य पत्रकार अधीस्वीकृती समिती; डॉ.माधव सावरगावे, साम टीव्ही मराठवाडा प्रतिनिधी; बालाजी सूर्यवंशी विभागीय अध्यक्ष, मराठी पत्रकार परिषद) यांचा विशेष सहभाग असणार आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!