Tuesday, February 27, 2024
Homeचंद्रपूर ग्रामीणमूल तालुक्यात कांग्रेस औद्योगिक सेल कमिटीचा सामान्य कामगार मेळावा

मूल तालुक्यात कांग्रेस औद्योगिक सेल कमिटीचा सामान्य कामगार मेळावा

कामगाराचे हक्क आणि त्यांचे कायदे कोणते याबाबत मोलाची मार्गदर्शन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur गुरू गुरनुले

मुल – दिनांक 15 12 2023 ला मुल येथे महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी औद्योगिक सेल आणि महाराष्ट्र राज्य सामान्य कामगार यांच्याद्वारे कामगार मेळावा घेण्यात आला.

 

कार्यक्रमाला अध्यक्ष म्हणून पुणे येथील हायकोर्ट चे वकील श्री.संतोष शिंदे तसेच प्रमुख पाहुणे म्हणून महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी औद्योगिक सेलचे अध्यक्ष श्री हेमंत सोनारे चंद्रपूरचे वकील श्री पुरुषोत्तम सातपुते प्रमुख पाहुणे म्हणून श्री विजय नळे सचिव महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी रोहित शिंगाडे जिल्हाध्यक्ष चंद्रपूर औद्योगिक सेल श्री संजयजी धुल सामाजिक कार्यकर्ता श्री भूषण मोरे तालुका अध्यक्ष ग्रामीण बल्लारपूर श्री करण कामटे अध्यक्ष शहर बल्लापूर सेल सर्व पाहुण्यांच्या उपस्थित कार्यक्रम घेण्यात आला.

 

कार्यक्रमाचे आयोजन महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस पक्ष औद्योगिक विभागाचे चंद्रपूर शहर अध्यक्ष श्री दत्तात्रय समर्थ यांच्या मार्गदर्शनात करण्यात आला. या कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन नलिनी आडपवार मूल शहर महिला काँग्रेस अध्यक्ष तसेच आभार प्रदर्शन शामला बेलसरे मुल महिला काँग्रेस सचिव यांनी केले.

 

कामगाराचे हक्क आणि त्यांचे कायदे कोणते? याबाबत मोलाची मार्गदर्शन शिंदे यांनी केले तसेच श्री हेमंत सोनारे साहेब यांनी कामगारासाठी नवीन नवीन योजना ची माहिती मिळावी यासाठी मुल येथे प्रशिक्षण ठेवू असे आव्हान केले, कामगार बंधू भगिनी असंख्य संख्येने उपस्थित होते .कार्यक्रम यशस्वी होण्यासाठी जिल्हा अध्यक्ष औद्योगिक सेल श्री दत्तात्रय समर्थ, बंडूभाऊ गुरणुले तसेच चंदूभाऊ चटारे, विनोद आंबेडकर, फरजाना शेख यांनी अथक परिश्रम घेतले.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular