Friday, March 1, 2024
Homeगुन्हेगारीचंद्रपूर शहर पोलिसांनी पकडला जेष्ठ चोर

चंद्रपूर शहर पोलिसांनी पकडला जेष्ठ चोर

36 हजारांचा मुद्देमाल जप्त

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – शहरात 63 वर्षीय वृद्ध हा 2 चोरी प्रकरनात दोषी आढळल्याने शहर पोलिसही चक्रावून गेले.

चोरीच्या पहिल्या प्रकरणात 26 डिसेंम्बरला शहरातील जटपूरा गेट परिसरातील डॉ.आलूरवार हॉस्पिटलमध्ये ड्युटी करीत रेस्ट रूम मध्ये रेडिओलॉजिस्ट सागर दामिया हे आराम करत होते, मात्र त्यावेळी डॉक्टर आलूरवार यांच्या चेंबर मधून कुणीतरी स्टॅण्ड घड्याळ चोरून नेली, त्यावेळी सीसीटीव्ही तपासली असता एक इसम ती घडी चोरून नेताना आढळून आला, याबाबत दामिया यांनी शहर पोलीस स्टेशनमध्ये तक्रार नोंदविली.

 

दुसऱ्या घटनेत सुरेश लष्कर हे 24 डिसेंम्बरला राजकला टॉकीज येथे चित्रपट बघण्यासाठी गेले होते, त्यावेळी लष्कर यांनी आपले दुचाकी वाहन पार्क केले होते, चित्रपट बघून झाल्यावर लष्कर हे बाहेर आले असता त्यांची दुचाकी पार्किंग च्या ठिकाणी आढळून आली नाही आपले वाहन चोरी झाले हे समजताच त्यांनी याबाबत शहर पोलीस स्टेशनमध्ये तक्रार दाखल केली.

 

तक्रार प्राप्त होताच पोलिसांनी आपला तपास सुरू केलं, सीसीटीव्ही फुटेज व गोपनीय माहितीच्या आधारे गुन्हे शोध पथकाने आरोपी 63 वर्षीय इकबाल पंढरपूरवाला याला अटक केली, त्याची चौकशी केली असता डॉ.आलूरवार हॉस्पिटलमधून घड्याळ व राजकला टॉकीज येथून चोरी गेलेले दुचाकी वाहनाची चोरी इकबाल ने चोरी केल्याची कबुली दिली.

 

पोलिसांनी आरोपिकडून चोरी केलेला माल असा एकूण 36 हजार रुपयांचा मुद्देमाल जप्त केला, पुढील तपास चंद्रपूर शहर पोलीस करीत आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular