Friday, June 14, 2024
Homeग्रामीण वार्ताबस चालकाची अशीही मुजोरी

बस चालकाची अशीही मुजोरी

प्रवाश्यांसोबत वाद

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गुरू गुरनुले

मुल – गडचिरोली डेपोची मुल गोंडपिपरी चालणारी बसमध्ये दिनांक १९/१/२०२४ रोजी सकाळी ७ वाजता गोंडपीपरीसाठी बस प्रवासी घेऊन निघाली बसमधे अनेक प्रवासी बसले होते. बस चालक बस इतकी भरधाव वेगाने चालवत होता की रस्त्यावर एखादा खड्डा आला तर बसमधील प्रवासी सीटवरून उसळून जात होते. याचा त्रास प्रवाशी बांधवांना होत होता.

 

याबाबत बस मधील प्रवासी चालकाच्या त्रासापाई नवेगाव मोरे येथे उतरुन गेले तर काही प्रवासी दीघोरी फाट्यावर उतरले. त्यामधे काही प्रवासी बेंबाळचे होते. त्यात माजी सरपंच विजय बोम्मावार व अन्य प्रवासी होते.

 

बस चालकाचा बस चांलवतांनाचा सपाटा पाहून अखेर माजी सरपंच विजय बोम्मावार यांनी बस चालक श्री. पेन्दोर यांना बस हळू चालविण्याची विनंती केली तरी देखील बस चालक प्रवाशांचे म्हणणे ऐकून घेण्याच्या मनस्थितीत नव्हते. अशी तोंडी तक्रार प्रवाशांनी आमच्या प्रतिनिधी जवळ केली आहे. अशा मुजोर बस चालकावर परिवहन महामंडळाच्या वरिष्ठ अधिकाऱ्यांनी कायदेशीर कारवाई करावी अशी मागणी केली आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!