Monday, June 17, 2024
Homeक्रीडाचंद्रपुरात घडली दुर्दैवी घटना

चंद्रपुरात घडली दुर्दैवी घटना

पतंग पकडताना स्लॅबवरून पडल्यानेे इसमाचा मृत्यू

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर : चंद्रपुरात पतंग पकडण्याच्या मोहात घराच्या स्लॅबवरून पडल्याने एका इसमाचा मृत्यू झाल्याची घटना रविवारी घडली. आनंद विठ्ठल वासाडे (४३) रा. भानापेठ वॉर्ड चंद्रपूर असे मृतकाचे नाव आहे.

 

मकरसंक्रांतीला पतंगबाजीचा उत्साह सर्वत्र दिसून येतो. अनेकजण पंतग उडविताना दिसतात. पतंग तोडण्यासाठी पेच लावण्याची स्पर्धा बच्चेकंपनी आणि युवकांमध्ये दिसते. पतंग कटल्यानंतर ती पतंग लुटण्यासाठी बच्चेकंपनी पतंगीच्या मागे धावताना दिसतात. तर पतंग उडविण्यासाठी वापरण्यात येणाऱ्या नायलॉन मांजानेही अनेकांचा गळा कापल्याच्या घटना घडल्या आहेत. नायलॉन मांजा विक्रीवर बंदी आहे. पोलिसांकडूनही विक्रेत्यांवर कारवाई सुरू आहे. त्यामुळे यावर्षी नायलॉन मांजा बाजारात दिसत नसला तरी, पतंग उडविण्याचा जोश कायम आहे. मात्र, हाच जोश अनेकदा अंगलट येत असल्याची चित्र आहे.

 

रविवारी भानापेठ येथील आनंद विठ्ठल वासाडे हे घराच्या स्लॅबवर गेले. याचवेळी एक पतंग कटलेली त्यांना दिसली. ही पतंग पकडण्यासाठी आनंद वासाडे गेले. मात्र, स्लॅबवरून तोल गेल्याने ते खाली पडले. यात त्यांना गंभीर दुखापत झाली. बेशुद्ध झाल्याने कुटुंबीयांनी त्यांना तत्काळ शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालयात उपचारासाठी भरती केले. परंतु, उपचारादरम्यान त्यांचा मृत्यू झाला.
ऋषीदेव आत्माराम वासाडे यांनी या प्रकरणाची तक्रार शहर पोलीस ठाण्यात दिली.

 

तक्रारीवरून मर्ग दाखल करण्यात आला आहे. शहरचे ठाणेदार पोलीस निरीक्षक सतीशसिंग राजपूत आणि पोलीस उपनिरीक्षक मानकर यांनी घटनास्थळी भेट देऊन पाहणी केली. पुढील तपास शहर पोलीस करीत आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!