Tuesday, February 27, 2024
Homeचंद्रपूरपतंजलीचे रामदेवबाबा यांचे ओबीसी समाजाबद्दल अपशब्द

पतंजलीचे रामदेवबाबा यांचे ओबीसी समाजाबद्दल अपशब्द

रामदेवबाबा ला अटक करा, राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाची मागणी

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – मागिल काही दिवसांपासून मिडिया मध्ये रामदेव बाबा यांची एक क्लिप व्हायरल होत आहे, ज्या मध्ये ते स्वतः ला अग्निहोत्री ब्राह्मण म्हणून स्वतः ची पाठ थोपटून घेतांना, ओबीसी समाजाची ऐसी तैसी उच्चारुण ओबीसी समाजाचा अपमान करीत असल्याचे दिसत आहे. या त्यांच्या कृत्याला अनुसरून राष्ट्रीय ओबीसी महासंघातर्फे जिल्हाधिकारी कार्यालया समोर रामदेवबाबा यांच्या विरोधात 15 जानेवारीला निदर्शने तसे निषेधाचे आंदोलन करण्यात आले.

 

ओबीसी समाजाचा अपमान केल्याने रामदेवबाबा यांना अटक करण्याची मागणी राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे महासचिव सचिन राजूरकर यांनी केली आहे, बाबाची दुकानदारी या देशातील ६५% ओबीसी समाजाच्या खरेदी विक्री करून चालत आहे, याचे भान या भांडवलदारी बाबाने राखावयास पाहिजे, समाजामध्ये जाणुनबुजून सामाजिक गतिरोध निर्माण करुन ओबीसी समाजाविषयी अपशब्द बोलणे टाळले पाहिजे, अन्यथा यांच्या दुकानासमोर राष्ट्रीय ओबीसी महासंघ आंदोलन करेल असे सुध्दा आंदोलन दरम्यान सांगण्यात आले. १५ दिवसाचे आत माफी न मागितल्यास आंदोलन उग्र करण्यात येईल.

 

यावेळी राष्ट्रीय ओबीसी महासंघ प्रदेश कार्याध्यक्ष दिनेश चोखारे, ओबीसी योध्दा विजय बलकी, प्रेमानंद जोगी, गणेश आवारी, डॉ संजय घाटे, कर्मचारी संघटनेचे देवराव दिवसे, प्रदीप पावडे, रजनी मोरे, अजय बलकी, रोशन पचारे, गोविंदा उपरे, विलास भगत, रंगराव पवार, पवन अगदारी, नागेश बोडे, अतुल मोहितकर,नंदू टोंगे, सुरेश विधाते,रणजित पिंपलशेडे, तुळशीराम देरकर, संतोष बांदूरकर ,दिनेश भोंगडे, भास्कर सोनेकर लखन हिकरे इ. राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे पदाधिकारी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular