Tuesday, May 21, 2024
Homeगुन्हेगारीचंद्रपुरातील घरफोडीच्या आरोपीने केला महत्वाचा खुलासा आणि लाखोंचा मुद्देमाल जप्त

चंद्रपुरातील घरफोडीच्या आरोपीने केला महत्वाचा खुलासा आणि लाखोंचा मुद्देमाल जप्त

विविध घरफोडी करणारा आरोपी स्थानिक गुन्हे शाखेच्या जाळ्यात अडकला

- Advertisement -
- Advertisement -

Marathi News

चंद्रपूर –  9 जानेवारीला चंद्रपूर शहरातील श्रीनगर लालपेठ भागात जयश्री गादम यांच्या घरी अज्ञाताने प्रवेश करीत घरफोडी ची घटना घडली, 8 तारखेला रात्री गादम यांनी आपल्या घराला कुलूप लावत आईच्या घरी गेल्या होत्या, मात्र सकाळी घरी गेल्यावर बघितले असता घरातील दार उघड्या अवस्थेत होते. कपाटातील रोख रक्कम व दागिने असा एकूण 53 हजार रुपयांचा माल चोरी झाला.

 

याबाबत पोलिसांच्या गुन्हे शोध पथकाला माहिती मिळाली त्यांनी तात्काळ घटनास्थळ गाठत पंचनामा करीत परिसरात पाहणी केली, गुन्हा दाखल करीत पोलिसांनी तपास सुरू केला.

 

13 जानेवारीला चंद्रपूर स्थानिक गुन्हे शाखेने रेकॉर्डवरील आरोपी आशिष रेड्डीमल्ला याला ताब्यात घेतले, सदर आरोपीवर विविध पोलीस ठाण्यात गुन्हे दाखल होते, शहर पोलीस ठाण्यात सुद्धा आरोपीवर गुन्हा दाखल असल्याने आरोपीला चंद्रपूर शहर पोलिसांच्या ताब्यात देण्यात आले.

 

लालपेठ भागातील घरफोडी प्रकरणात आशिष चा सहभाग होता, आरोपीने विविध गुन्ह्यात चोरी केलेले दागिने नागपुरातील सराफा दुकानदाराला विकले असल्याची कबुली दिली असता पोलिसांनी तात्काळ नागपूर गाठत 1 लाख 47 हजार 560 रुपयांचा मुद्देमाल हस्तगत केला.

 

सदरची कारवाई पोलीस अधीक्षक रविंद्रसिंग परदेशी , अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु , उपविभागीय पोलीस अधिकारी सुधीर नंनदनवार यांचा मार्गदर्षनाखाली पोलीस निरीक्षक सतिशसिह राजपुत यांचे नेतृत्वात गुन्हेशोध पथकातील सहाय्य पुलिस निरीक्षक मंगेश भोंगाडे , पुलिस उपनिरीक्षक शरीफ शेख सहाय्यक फौजदार विलास निकोडे , महेंद्र बेसरकर , जयंता चुनारकर , सचिन बोरकर , संतोष पंडीत , निलेश मुळे , चेतन गज्जलवार , इमरान शेख रूपेश रणदिवे , दिलीप कुसराम , संतोष कावडे , भावना यांनी केली आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!