Monday, June 24, 2024
Homeग्रामीण वार्ताचंद्रपूर पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी मानले चंद्रपूरकरांचे आभार

चंद्रपूर पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी मानले चंद्रपूरकरांचे आभार

195 मद्यपिंवर कारवाई

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – नवीन वर्षाच्या पूर्व संध्येला कसलीही अनुचित घटना घडू नये यासाठी चंद्रपूर पोलिसांचा तगडा बंदोबस्त लावण्यात आला होता, विशेष म्हणजे कुडकूडणाऱ्या थंडीत बंदोबस्तात असलेल्या पोलीस कर्मचाऱ्यांचा उत्साह वाढविण्यासाठी स्वतः पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी रात्री त्यांची भेट घेतली.

31 डिसेंम्बरला मद्यपी वाहनचालक बेजबाबदार पणे वाहने चालवून इतरांच्या जीविताला धोका निर्माण करण्याचे काम करतात, अश्या अनेक घटना जिल्ह्यात घडल्या होत्या, मात्र तशी पुनरावृत्ती 31 डिसेंम्बरला होऊ नये यासाठी पोलीस प्रशासन पूर्णतः सज्ज होते.

 

चंद्रपुरात पहाटे पर्यंत पोलीस कर्तव्यावर होते, चंद्रपुरात तब्बल 195 मद्यपी वर कारवाई करण्यात आली, यावेळी पोलीस अधीक्षक रवींद्र परदेशी व अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु यांनी विविध ठिकाणी भेट देत पोलीस कर्मचाऱ्यांचा उत्साह वाढविला.

 

नवीन वर्षाचे स्वागत नागरिकांनी शांततेत केल्याने पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी सर्वांचे आभार मानले.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!