Friday, March 1, 2024
Homeचंद्रपूरचंद्रपुरात पेट्रोल-डीझल मिळणार काय? पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी दिली महत्वाची माहिती

चंद्रपुरात पेट्रोल-डीझल मिळणार काय? पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी दिली महत्वाची माहिती

अफवांवर विश्वास ठेवू नका

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – मालवाहतूक करणाऱ्या वाहनचालकांच्या संपामुळे अनेक ठिकाणी समस्या निर्माण झाल्या आहे, हिट अँड रन कायदा केंद्र सरकारने परत घ्यावा अशी वाहन चालकांची मागणी आहे, यासाठी संपूर्ण देशात वाहन चालक संघटनेचे आंदोलन सुरू आहे.

संप सुरू झाल्याने पेट्रोल मिळणार नाही या अफवेने चंद्रपुरात नागरिकांनी पेट्रोल पंपावर एकच गर्दी केली, यामुळे अनेक पेट्रोल पंपावर तुटवडा निर्माण झाला, यासंदर्भात 2 जानेवारीला पोलीस अधीक्षक रवींद्र परदेशी यांनी इंडियन ऑइल, हिंदुस्थान पेट्रोलियम, परिवहन विभाग व पोलीस विभागातील अधिकाऱ्यांची संयुक्त बैठक आयोजित करीत परिस्थिती चा आढावा घेतला, जिल्ह्यात कुठे पेट्रोल-डिझेलचा तुटवडा होणार नाही याची खात्री आपण करावी असे निर्देश विविध विभागातील अधिकाऱ्यांना दिले.

 

पोलीस अधीक्षक परदेशी यांनी यावेळी जनतेला आवाहन केले की आपण अफवांवर विश्वास ठेवू नका, जर कुणी कायदा मोडत अनुचित प्रकार घडविण्याचा प्रयत्न करणार तर पोलीस विभाग त्यावर कठोर कारवाई करेल.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular