Monday, June 17, 2024
Homeक्रीडानागरिकांना वाहतुकीचे कायदे गुलाबपुष्प देत समजाविले

नागरिकांना वाहतुकीचे कायदे गुलाबपुष्प देत समजाविले

चंद्रपूर वाहतूक नियंत्रक शाखेचा अनोखा उपक्रम

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – जिल्ह्यातील अपघातांच्या घटनेवर नियंत्रण यावे यासाठी वाहतूक शाखा शर्थीचे प्रयत्न करीत आहे, विशेष म्हणजे दररोज विविध मोहीम राबवित वाहतूक कायद्याचे उल्लंघन करणाऱ्यांवर दंडात्मक कारवाई सुद्धा वाहतूक नियंत्रक शाखा करीत आहे.

 

आज 2 जानेवारीला पोलीस स्थापना दिनानिमित्त चंद्रपूर जिल्हा वाहतूक शाखा, उपप्रादेशिक परिवहन विभाग व लायन्स क्लब च्या संयुक्त विद्यमाने वाहतूक नियंत्रक शाखा कार्यालयासमोर वाहन चालकांना वाहतुकीच्या कायद्याबाबत जनजागृती करीत त्यांना पुष्प देण्यात आले.

 

दुचाकी वाहन चालकांना हेल्मेट, चारचाकी वाहन चालकांना सीट बेल्ट, रिफ्लेक्टर बाबतीत माहिती देत त्यांना गुलाब पुष्प देण्यात आले.

 

ज्या वाहनांवर रिफ्लेक्टर नाही त्या वाहनांवर रिफ्लेक्टर सुद्धा लावण्यात आले, चंद्रपूर वाहतूक नियंत्रक शाखेच्या या अनोख्या उपक्रमाची सध्या सर्वत्र होत आहे.

 

यावेळी अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु, वाहतूक शाखेचे पोलीस निरीक्षक रोशन यादव, प्रवीण पाटील सह उपप्रादेशिक परिवहन विभागाचे कर्मचारी, लायन्स क्लब चे पदाधिकारी व वाहतूक शाखेचे संदीप जाधव हे उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!