Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाBullock Traders Suicide : ब्रह्मपुरी तालुक्यातील तोरगाव येथे बैल व्यापाऱ्याची आत्महत्या

Bullock Traders Suicide : ब्रह्मपुरी तालुक्यातील तोरगाव येथे बैल व्यापाऱ्याची आत्महत्या

पोलिसांचा तपास सुरू

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

ब्रह्मपुरी – ब्रह्मपुरी तालुक्यातील तोरगाव येथे राजेश्वर तुकाराम या बैल व्यावसायिकाने गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची धक्कादायक घटना नुकतीच उघडकीस आली आहे. 22 फेब्रुवारी रोजी राजेश्वर आपल्या दुचाकीवरून नागपूरला जाणार असून संध्याकाळी परतणार असल्याचे कुटुंबीयांना सांगून सकाळी घरून निघून गेला. Tragic event

 

मात्र, संध्याकाळ झाली तरी राजेश्वर घरी परतला नाही, त्यामुळे कुटुंबियांची चिंता वाढली. कुटुंबीयांनी राजेश्वरचा शोध सुरू केला, परंतु त्यांचे प्रयत्न निष्फळ ठरले कारण तो कोणताही मागमूस न घेता गायब झाल्याचे दिसत होते. दुसऱ्या दिवशी 23 फेब्रुवारी रोजी सकाळी राजेश्वरची दुचाकी तोरगाव ते मौशी गावाकडे जाणाऱ्या रस्त्यावर सापडली. दुर्दैवाने राजेश्वरचा निर्जीव मृतदेह दुचकीजवळील सागवान नर्सरी येथे झाडाला लटकलेल्या अवस्थेत आढळून आला. Bullock traders suicide

 

राजेश्वरने स्वतःचा जीव घेण्याच्या निर्णयामागील हेतू अद्याप अस्पष्ट आहे. ब्रह्मपुरी पोलीस विभागाच्या अधिकाऱ्यांनी या दुःखद घटनेला कारणीभूत असलेल्या परिस्थितीवर प्रकाश टाकण्यासाठी तपास सुरू केला आहे. राजेश्वरच्या वैयक्तिक जीवनाभोवतीचा तपशील आणि त्याच्या मानसिक स्थितीत योगदान देणारे कोणतेही संभाव्य घटक चालू तपासाचा भाग म्हणून कसून तपासले जातील.  तपासावरील पुढील अद्यतने उपलब्ध होताच सामायिक केली जातील. Torgaon incident

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!