Thursday, May 23, 2024
Homeग्रामीण वार्ताSarpanch sanghatna : सरपंच संघटनेच्या अध्यक्षपदी राहुल मुरकुटे, उपाध्यक्ष रणजित समर्थ व...

Sarpanch sanghatna : सरपंच संघटनेच्या अध्यक्षपदी राहुल मुरकुटे, उपाध्यक्ष रणजित समर्थ व सचिव पदी मुरलीधर चुधरी यांची निवड

सरपंच संघटना मूल तालुका

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गुरू गुरनुले

मुल – मुल तालुक्यातील ग्राम पंचायत सरपंच संघटना अतिशय पावरफुल असून तालुक्यातील सरपंच यांच्या मागण्या व ग्राम पांच्यायातीचा व गावाचा विकास यासाठी वरिष्ठ अधिकाऱ्यांची चर्चा करून विकास करण्यासाठी प्रयत्न करण्याचे काम करीत असते. त्याच मुल तालुका ग्राम पंचायत संघटनेची दिनांक 1-2-2024 रोज गुरवारला पं. स.मुल येथील सभागृहात सरपंच संघटना मुल तालुका स्तरीय नवीन कार्यकारणी गठित करण्यासाठी सभा आयोजित केलेली होती.

 

सदर सभेला मुल तालुक्यातील समस्त सन्माननीय सरपंच महोदय यांनी भाग घेतला.यात सरपंच संघटना मुल तालुका अध्यक्ष पदी श्री राहुल गजानन मुरकुटे सरपंच ग्रामपंचायत ताडाळा तथा कृषी उत्पन्न बाजार समिती संचालक यांची निवड करण्यात आली.

 

 

तसेच उपाध्यक्ष जुना सुरला येथील सरपंच रंजित समर्थ, सचिव म्हणून मुरलीधर चुधरी, तर सहसचिव म्हणून उसराला महिला सरपंच प्रियांकाताई नर्मलवार, कोषाध्यक्ष्य कोमलताई रणदये, संघटक पदी सुशी येथील सरपंच अनिलभाऊ सोनुले ,कायदेशीर सल्लागार म्हणून नांदगाव सरपंच एड. हिमानिताई वाकुडकर ,तसेच सदस्य म्हणून वासुदेव वाघ,चांगदेव केमेकर,शिल्पाताई भोयर, वैशालीताई निकोडे,जस्मिताताई लेनगुरे,यशवंत खोब्रागडे अशा प्रकारे कार्यकारणीची निवड करून नवीन कार्यकारिणी गठित करण्यात आली.

 

सरपंच संघटना निवड करण्यासाठी सर्व प्रक्रिया पार पाडण्यासाठी ग्रामविस्तार अधिकारी श्री. विजय यारेवार साहेब, श्री.येरमे साहेब ग्रामविस्तार अधिकारी आकुलवार साहेब, साहरे साहेब, गजभे साहेब वरील सर्व अधिकारी उपस्थितीत राहून सहकार्य केले.

 

नव निर्वाचित सरपंच संघटनेचे अध्यक्ष, उपाध्यक्ष, सचिव,सहसचिव, व कार्यकारिणीच्या समस्त सदस्यांचे तालुक्यातील सर्व सरपंच,उपसरपंच सदस्य यांनी अभिनंदन केले आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!