Thursday, May 23, 2024
Homeक्रीडाShiv Sena : दुर्गापुरात शिवसेना जनसंपर्क कार्यालयाचे भव्य उदघाटन

Shiv Sena : दुर्गापुरात शिवसेना जनसंपर्क कार्यालयाचे भव्य उदघाटन

नागरिकांची सेवा हेच शिवसेनेचे समाजकारण - संदीप गिर्हे

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – 14 फेब्रुवारी रोजी दुर्गापुरात शिवसेनेच्या जनसंपर्क कार्यालयाचे उद्घाटन करण्यात आले. चंद्रपूर शिवसेना जिल्हाप्रमुख संदीप गिऱ्हे यांच्या उपस्थितीत हा कार्यक्रम संपन्न झाला. या कार्यालयाची स्थापना पक्षप्रमुख उद्धवजी बाळासाहेब ठाकरे यांचे कार्य आणि नागरिकांना भेडसावणाऱ्या समस्यांचे निराकरण करण्याच्या उद्देशाने प्रत्येक भागात शिवसेनेचे कार्यालय असावे या मोठ्या उपक्रमाचा एक भाग आहे. Citizens

 

 

शिवसेना पक्ष हा नागरिकांच्या कल्याणासाठी आणि त्यांच्या समस्यांचे निराकरण करण्यासाठी सक्रियपणे कार्य करत आहे. विविध भागात जनसंपर्क कार्यालये स्थापन करून, नागरिकांना त्यांच्या समस्या मांडण्यासाठी आणि पक्षाकडून मदत मागण्यासाठी एक समर्पित जागा उपलब्ध करून देण्याचे पक्षाचे उद्दिष्ट आहे असे प्रतिपादन जिल्हाप्रमुख संदीप गिर्हे यांनी यावेळी केले. Public relations office

 

 

दुर्गापूर पोलीस स्टेशनसमोर जनसंपर्क कार्यालय उदघाटन प्रसंगी युवासेना जिल्हाप्रमुख विक्रांत सहारे, माजी महानगरप्रमुख, प्रमोद पाटील व प्रा. शालीक फाले आणि परिसरातील असंख्य कार्यकर्ते व नागरिक उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!