Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाShiva Wazarkar Chandrapur : चंद्रपूर चे मिर्झापूर होणार का? आमदार प्रतिभाताई धानोरकर...

Shiva Wazarkar Chandrapur : चंद्रपूर चे मिर्झापूर होणार का? आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांचा संतप्त सवाल

आमदार धानोरकरांचा संताप

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – चंद्रपूर शहराची कायदा व सुव्यस्था तसेच शांतता व सलोख्यासाठी ओळख आहे. परंतू सद्या चंद्रपूर शहराला कोणाची नजर लागली हे कळत नाही. शहरात अवैध धंद्यासोबत खुनी सत्र सुरु असून याला वेळीच आवर न घातल्यास चंद्रपूर चे मिर्झापूर होण्यास वेळ लागणार नाही अशी संतप्त भावना आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांनी स्व. शिवा वझरकर यांच्या कुटुंबीयांच्या घरी सांत्वनपर भेटी दरम्यान व्यक्त केली. Mla pratibha dhanorkar

 

 

चंद्रपूर शहरात बेरोजगारी वाढत चालली असून काही युवक अवैध धंद्याच्या मार्गातून झटपट पैसा कमविण्याच्या हेतू ने तरुण युवकांना हाताशी धरुन गुंडागर्दी तसेच अवैध मार्गाकडे वळवित असल्याचे चिन्ह सध्या चंद्रपूर शहरात दिसून येत आहे. आपले अस्तित्व सिद्ध करण्याच्या नादात निरपराध शिवा वझरकर या तरुण युवकाला घोळक्याने संघटीत गुन्हेगारीचा वापर करुन हत्या केली.

 

 

या हत्येचा निषेध व्यक्त करुन आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांनी शिवा वझरकर यांच्या कुटूंबीयांची भेट घेऊन सांत्वन केले. यावेळी आरोपींवर मोक्का कायदा अंतर्गत कार्यवाही करण्यासाठी आपण येणाऱ्या काळात राज्याचे गृहमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांची भेट घेणार असल्याचे सांगितले. त्यासोबतच पोलिस अधिक्षकांची भेट घेऊन अशा घटना होणार नाही यासाठी पोलिस प्रशासनाने पाऊले उचलावी अशा सुचना करणार असल्याचे आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांनी सांगितले.

 

या भेटी वेळी कॉग्रेस चे शहर अध्यक्ष रामू तिवारी, कॉग्रेस नेते विनोद दत्तात्रेय, शिवसेना उबाठा गटाचे जिल्हाध्यक्ष संदीप गिऱ्हे, कॉग्रेस नेते उमाकांत धांडे, माजी नगरसेवक गोपाल अमृतकर, संदीप सिडाम, प्रविण काकडे यांसह अनेक कार्यकर्ते उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!