Shivsena Chandrapur News : शिवसेनेच्या स्नेहमीलन कार्यक्रमात महिलांची लक्षणीय उपस्थिती

News34 chandrapur

बल्लारपूर:- बल्लारपूर येथील मंगलमूर्ती लॉन येथे शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे गटाचे जिल्हा प्रमुख माननीय श्री संदिप भाऊ गिऱ्हे यांचे संकल्पनेतून महिला शिवसेना आघाडी च्या वतीने महिला विधानसभा समन्वयक कल्पना ताई गोरघाटे, नगरसेविका रंजीता ताई बीरे, तालुका अध्यक्ष मीनाक्षी ताई गलघट, शहर अध्यक्ष ज्योती ताई गेहलोत, माजी नगरसेविका सुवर्णाताई मुरकुटे, युवती सेना शहर अध्यक्षा अंजली ताई सोमबंसी,करुणाताई शेगोकार, लावारी उपसरपंच राजुरकर ताई, उप शहर अध्यक्षा वैष्णवी ताई लिचोडे, प्रगती ताई झुल्लारे, ज्योतीताई गुप्ता, व इतर महिला पदाधिकारी तसेच कार्यकर्ते यांच्या माध्यमातून मकर संक्रांतीच्या निमित्ताने महिला मेळावा व हळदी कुंकू समारंभाचे आयोजन करण्यात आले होते. या कार्यक्रमात हजारोच्या संख्येने महिलांनी सहभाग घेतला.

 

 

कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे म्हणून जिल्हा प्रमुख संदीप भाऊ गिऱ्हे, उपजिल्हा प्रमुख सिक्की भैय्या यादव, तालुका प्रमुख प्रकाश भाऊ पाठक, युवासेना समन्वयक प्रदीप भाऊ गेडाम, शहर प्रमुख बाबा शाहू ,डॉ. हजारे मॅडम, अधिवक्ता मेघा भाले, मुख्यध्यापिका शमीम मॅडम या कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित होते. या प्रसंगी जिजा फाँऊडेशन अध्यक्षा मनस्वी ताई गिऱ्हे यांची प्रमुख उपस्थिती लाभली व त्यांनी आपले मनोगत व्यक्त करत महिलांना सक्षम करण्यासाठी आम्ही नेहमीच पुढाकार घेत असतो , सर्वानी मिळून मिसळून राहणे गरजेचे आहे तसेच आपल्या भागातील महिलांच्या कोणत्याही समस्या असतील तर आम्ही तुमच्या सोबत कायम आहोत असे आश्वासन दिले. या कार्यक्रमात महिला आघाडीच्या वतीने महिलां साठी विविध उपक्रम, विविध स्पर्धा तसेच हळदी कुंकू समारंभाचे आयोजन करण्यात आले व विविध स्पर्धांमध्ये विजयी अनेकांनी यश मिळवले.

 

या कार्यक्रमात बल्लारपूर शहरातील तसेच ग्रामीण भागातील महिलांनी हजारो च्या संख्येने सहभाग घेतला. या कार्यक्रमामुळे महिलांमध्ये उत्साह निर्माण झाला. कार्यक्रमास मार्गदर्शन करतानी जिल्हा प्रमुख संदीप भाऊ गिऱ्हे व उपजिल्हा प्रमुख सिक्की यादव यांनी सर्व महिला पदाधिकारी तसेत महिलांचा व मंगल मुर्ती लॉन च्या संचालक प्रशांत मेश्राम यांचे आभार प्रकट केले. कार्यक्रमाचे यशस्वीतेसाठी उप शहर प्रमुख आनंद हनमंत्तु , सचिन अंबादे,रामू मेदरवार, शेख युसूफ, प्रभाकर मुरकुटे,दिनेश लिचोडे , बॉबी कादासी, सुरेंद्र संधू,प्रेम गेहलोत,अनिकेत बेलखोडे, सोनु श्रीवास,अबील जोग, सोनू बेनी, सुधीर कालापेल्ली, मल्लेश अण्णा, धर्मा बानोत , तुलसी बानोत, सह शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे गटाचे महिला पदाधिकारी तसेच कार्यकर्त्यांनी मोलाचे सहकार्य केले.

Sharing Is Caring:

Leave a Comment

error: Content is protected !!