Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाTransportation : फास्टॅग केवायसी अपडेट

Transportation : फास्टॅग केवायसी अपडेट

त्वरा करा शेवटची संधी

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

वृत्तसेवा – तुमचा फास्टॅग केवायसी अपडेट करण्याचा आज शेवटचा दिवस आहे. असे करण्यात अयशस्वी झाल्यास उद्यापासून तुमचा फास्टॅग निष्क्रिय होईल. याचा अर्थ असा की तुमचा फास्टॅग यापुढे कार्य करणार नाही, ज्यामुळे तुमच्या रोजच्या प्रवासादरम्यान गैरसोय होईल. विनाव्यत्यय वापर सुनिश्चित करण्यासाठी, तुमचे फास्टॅग केवायसी त्वरित अपडेट करणे महत्वाचे आहे. Fastag kyc

 

 

फास्टॅग केवायसी ऑफलाइन अपडेट

तुम्ही तुमच्या फास्टॅग केवायसी ऑफलाइन अपडेट करण्यास प्राधान्य देत असल्यास, तुम्ही जवळच्या फास्टॅग जारी करणाऱ्या बँकेला किंवा पॉइंट ऑफ सेल (POS) स्थानाला भेट देऊ शकता. तुमचा मूळ आयडी पुरावा, वाहन नोंदणी प्रमाणपत्र आणि पासपोर्ट आकाराचा फोटो यासह आवश्यक कागदपत्रे सोबत ठेवा. बँक प्रतिनिधी किंवा POS ऑपरेटर तुम्हाला KYC अपडेट प्रक्रियेद्वारे मार्गदर्शन करतील आणि तुमचे तपशील सत्यापित करतील. Kyc update

 

फास्टॅग केवायसी ऑनलाइन अपडेट

तुमचा फास्टॅग केवायसी ऑनलाइन अपडेट करणे हा एक सोयीस्कर पर्याय आहे. तुमच्या फास्टॅग प्रदात्याच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या आणि KYC अपडेट विभागात नेव्हिगेट करा. तुमचा फास्टॅग नंबर, नोंदणीकृत मोबाईल नंबर आणि ईमेल आयडी यासारखी आवश्यक माहिती भरा. तुमच्या आयडी प्रूफ, वाहन नोंदणी प्रमाणपत्र आणि निर्दिष्ट नमुन्यानुसार फोटोच्या स्कॅन केलेल्या प्रती अपलोड करा. तपशील सत्यापित करा आणि फॉर्म सबमिट करा. तुमचे केवायसी यशस्वीरित्या अपडेट झाल्यानंतर तुम्हाला एक पुष्टीकरण संदेश प्राप्त होईल. Transportation

 

फास्टॅग केवायसी स्थिती

तुमचा Fastag KYC अपडेट केल्यानंतर, तुम्हाला सर्वकाही व्यवस्थित असल्याची खात्री करण्यासाठी स्थिती तपासायची असेल. असे करण्यासाठी, तुमच्या फास्टॅग प्रदात्याच्या अधिकृत वेबसाइटला भेट द्या आणि तुमच्या खात्यात लॉग इन करा. केवायसी स्टेटस विभाग शोधा आणि तुमचा फास्टॅग नंबर किंवा नोंदणीकृत मोबाईल नंबर टाका. सिस्टम तुमच्या फास्टॅग केवायसी अपडेटची सद्यस्थिती दाखवेल. Daily commute

 

उशीर करू नका! तुमच्या रोजच्या प्रवासात कोणतीही गैरसोय किंवा व्यत्यय टाळण्यासाठी आजच तुमचे फास्टॅग केवायसी अपडेट करा.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!