Thursday, May 23, 2024
Homeग्रामीण वार्ताDesecration of statue of Mahatma Phule : त्या समाजकंटकांना अटक करा

Desecration of statue of Mahatma Phule : त्या समाजकंटकांना अटक करा

- Advertisement -
- Advertisement -

गुरू गुरनुले

Desecration of statue of Mahatma Phule मुल – ज्या महापुरुषांच्या विचारानेच देशाची लोकशाही टिकली आहे अशाच महात्म्यांच्या पुतळ्याची विटंबना केली जात आहे. तरी देखील केंद्र व राज्य सरकार गप्प आहे. २१ एप्रिल २०२४ रोजी यवतमाळ येथे महात्मा फुलेंच्या पुतळ्यांची शाही फेकून विटंबना केली.त्याचा शोध घेऊन अटक करावी अशी मागणी निवेदनाद्वारे उपविभागीय अधिकारी यांचेकडे समाज संघटनेच्या विविध पदाधिकाऱ्यांनी केली आहे.

कायदा मोफत शिक्षणाचा : RTE च्या नव्या नियमविरुद्ध उच्च न्यायालयात याचिका

माळी महासंघ,समता परिषद, अ.भा.मां.संघ,सावित्रीबाई फुले विकास संस्था, समजोठ्त्थाण मंडळ,महिला गट, ओबीसी व बहुजन समाजाच्या वतीने गांधी चौक मुल येथे निषेध करुन निवेदन देण्यात आले. Desecration of statue of Mahatma Phule

Mahatma phule

निवेदन देताना माजी.जी.प.सदस्य,प्रा.रामभाऊ महाडोरे, माजी प्राचार्य बंडू गुरनुले,माळी महासंघाचे विभागीय महासचिव व तालुका कांग्रेस अध्यक्ष गुरु गुरनुले, समता परिषदेचे जिल्हाध्यक्ष प्रा.विजय लोनबले, प. स.सदस्य डॉ.पद्माकर लेंनगुरे, माजी उपाध्यक्ष चंदू चटारे, भाजपा युवा अध्यक्ष राकेश ठाकरे,स.म.अध्यक्ष प्रा.सुधीर नागोशे, कार्याध्यक्ष शशिकला गावतूरे, माजी सभापती केमदेव मोहूरले, हसन वाढई, डॉ.राकेश गावतूरे ,दीपक वाढई, सरपंच नितीन गुरनूले, राकेश मोहूरले, आनंद गोंगले, अरुण ढोले,सचिन पुल्लावार, चित्तरंजन वाढई,बाळकृष्ण निकोडे, प्रवीण मोहुरले,बालाजी लेंनगूरे, रवी खोब्रागडे, मंगेश शेंडे,सचिन आंबेकर, विवेक मांदाडे, ओमदेव मोहुर्ल, निखिल वाढई, सत्यवान मोहूर्ल,सुनील कावळे, देवराव गुरनुले,राकेश पुंनावार, रेखा चौधरी, शामला बेलसरे, पापिता मंदाडे, जयश्री कावळे, सीमा लोनबले, प्रमिला शेंडे,प्रदीप वाढई, परशुराम शेंडे, रामदास गुरनुले,श्रीरंग नागोशे,नामदेव वाढई,उमेश ढोले यांचेसह अनेक ओबीसी बहुजन समाज बांधव उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!