Thursday, May 23, 2024
HomeराजकारणGeneral Leader Kishor Jorgewar : चंद्रपुरातील नेत्यामधील सामान्य माणूस

General Leader Kishor Jorgewar : चंद्रपुरातील नेत्यामधील सामान्य माणूस

- Advertisement -
- Advertisement -

General Leader Kishor Jorgewar लोकसभा निवडणुकीच्या पहिल्या टप्यातील मतदानाला आज सकाळी ७ वाजता पासून सुरवात झाली. यावेळी सकाळ पासूनच आमदार किशोर जोरगेवार फिल्डवर दिसून आले. यावेळी ते एखाद्या सर्वसामान्य नागरिकाप्रमाणे फुटपाथवरील नाश्ता दुकानात नाश्ता करत असल्याचा फोटो समाज माध्यमांवर वायरल झाला आहे. त्यामुळे नेत्यामधील सामान्य माणूस असेच काहीसे यातून दिसत आहे.

 

आज मतदानाचा दिवस आहे. त्यामुळे मागील काही दिवसात उम्मेदवारांनी केलेल्या प्रचाराचे आज मतात रुपांतरण करण्याचे मोठे आवाहन उमेदवारांपुढे आहे. त्यामुळे सकाळ पासूनच सर्व राजकीय पक्षांचे नेते पधाधिकारी फिल्डवर दिसून येत असून मतदानासाठी येणाऱ्या मतदात्यांशी संवाद साधत आहे. General Leader Kishor Jorgewar

 

यात चंद्रपूरचे अपक्ष आमदार किशोर जोरगेवार हे सुध्दा मागे नाही. आज सकाळी पटेल हायस्कूल या बुथवर मतदान करून ते ही विविध बुथवर भेटी देतांना दिसून येत आहे. General Leader Kishor Jorgewar

 

निवडणुकीच्या या रणधुमाळीत कमी वेळात अधिक ठिकाणी जाण्यासाठी मोठी दमछाक होत असते.
दरम्यान बंगाली कँम्प येथील एका टपरीवर चहा नाश्ता करत असताना फोटो वायरल होत आहे. सर्वसामान्य नागरिकाप्रमाणे ते नागरिकांमध्ये बसून नाश्ता करताना पाहून तेथील नागरिकांना सुखद धक्का बसला. सर्वसामान्य नागरिकांमध्ये मिसळणारे नेते म्हणून त्यांची ओळख आहे. ती या प्रसंगामुळे पुन्हा एकदा दिसून आली.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!