Monday, May 27, 2024
Homeचंद्रपूर शहरबाबूपेठ परिसरात मृतदेह मिळाल्याने खळबळ

बाबूपेठ परिसरात मृतदेह मिळाल्याने खळबळ

आणि मृतदेहाची घाण वास सुटली

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – शहरातील नार्मल स्कुल वॉर्ड बाबूपेठ परिसरात 18 सप्टेंबरला डीएड कॉलेजवळ राहणारे सुनील मिश्रा यांना परिसरात घाण वास येत असल्याने त्यांनी त्यादिशेने जाऊन बघितले असता घराजवळ त्यांना अज्ञात व्यक्तीचा मृतदेह आढळला.

त्यांनी तात्काळ शहर पोलिसांना याबाबत सूचना दिली, त्यानंतर पोलीस उपनिरीक्षक विजय मुक्के हे बाबूपेठ भागात पोहचले, मिश्रा यांच्या घरापासून तब्बल 15 फूट अंतरावर खुल्या जागेतील खड्ड्यात झाडाच्या खाली अनोळखी इसमाचा मृतदेह आढळून आला.

सदर अनोळखी इसमाचे प्रेत हे सडलेल्या अवस्थेत होते, पोलिसांनी अकस्मात मृत्यूची नोंद करीत पुढील तपास सुरू केला.

मृतक इसमाचे वर्णन

मृतकाचे वय अंदाजे 45 वर्ष ,बांधा मजबूत उंची 5 फूट 4 इंच अंगात गुलाबी रंगाचा फुलशर्ट, काळ्या रंगाचा ,फुल पॅन्ट, लाल व काळया रंगाच्या पट्ट्याचा टी-शर्ट ज्यावर खिसा असलेला, काळया रंगाची अंडरवियर ज्यावर Lux Cozi कंपनी असे घातलेला मिळून आला.

तरी सदर मृतकाची ओळख असल्यास व त्याचे बाबत काहीही माहिती असल्यास पोलीस स्टेशन चंद्रपूर शहर येथे ठाणेदार एस. आर. राजपूत मोबाईल 8087031261 तसेच psi विजय मुके मोबाईल क्रमांक 9923401065 यांना कळवावे असे आवाहन करण्यात आले आहे.

 

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!