Monday, May 27, 2024
Homeक्रीडासुट्टीच्या दिवशी महावीतरणची ही सेवा सुरू राहणार

सुट्टीच्या दिवशी महावीतरणची ही सेवा सुरू राहणार

ऑनलाइन विजबिलाचा भरणा करून सूट मिळवा

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर / वीजबिल भरण्यास ग्राहकांना गैरसोईचे होऊ नये यासाठी सुट्टीच्या दिवशीही 30 सप्टेंबर व 1ऑक्टोबर या सुट्टीच्या दिवशीही जिल्ह्यातील सर्व वीजबिल भरणा केंद्रे सुरु ठेवण्यात आली आहेत. One plus कंपनीचे इअर बड्स फक्त 2 हजार रुपयात

 

सोबतच वीजबिलांचा भरणा करण्यासाठी महावितरणद्वारा ग्राहकांना पर्यावरणपुरक ऑनलाईन पेमेंट, मोबाईल अॅप, गुगल पे,पेटीएम या यासारख्या ग्राहकाभिमुख सुविधा उपलब्ध करून देण्यात आल्या असून नियीमत ग्राहकांचा प्रतिसादही या सुविधांना चांगल्या प्रकारे लाभत आहे. iPhone 14 फक्त 62 हजार रुपयात त्वरा करा..

ऑनलाईन पर्यांयाद्वारे वीजबिलांचा वीजदेयक भरल्यास वेळ व श्रमाची बचत होईलच सोबतच ०.२५ % डिजीटल पेमेंट सुट पण मिळेल. वीजग्राहकांनी घरबसल्या महावितरणची वेबसाईट, मोबाईल एप किंवा इतर ऑनलाईन पर्यांयाद्वारे वीजबिलांचा भरणा करून महावितरणची आर्थिक स्थिती समजून घेवून वीजबिल भरून महावितरण कंपनीला सहकार्य करावे असे आवाहन करण्यात येत आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!