Thursday, June 20, 2024
Homeक्रीडाचंद्रपुरातील डिजीटल मीडियाच्या महालाईव्ह ला दर्शकांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद

चंद्रपुरातील डिजीटल मीडियाच्या महालाईव्ह ला दर्शकांचा उत्स्फूर्त प्रतिसाद

थँक्स चंद्रपूर

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – दरवर्षी मोठ्या उत्साहात पार पडणाऱ्या चंद्रपुरातील श्री गणेश विसर्जन सोहळ्यात यंदा एक नवा प्रयोग बघायला मिळाला. MI Power Bank 20 हजार MAH चे पॉवर बँक फक्त 2149 रुपयात

 

आजपर्यंत नागरिकांनी राजकीय पक्षाची युती बघितली मात्र प्रथमच चंद्रपुरातील अग्रगण्य डिजिटल मीडिया मधील 4 News पोर्टल व Youtube चॅनेल ने महायुती करीत श्री गणेश विसर्जन सोहळ्याचे थेट प्रक्षेपण केले. JBL चे हेडफोन फक्त 600 रुपयात त्वरा करा

 

आधी हे थेट प्रक्षेपण होणार कसे असा प्रश्न अनेकांना पडला होता, कारण आजच्या आधुनिक युगात अनेक नवे बदल झाले आहे, स्थानिक वृत्त वाहिनी यांचं प्रस्थापित नेटवर्क सध्या सुरू आहे, शहरातील विविध जागेवर केबल टाकून या वाहिन्या थेट प्रक्षेपण करतात मात्र यावेळी डिजिटल मीडियाने नवा प्रयोग करीत वायरलेस थेट प्रक्षेपण करीत चंद्रपूरकरांची मने जिंकली आहे.

 

चंद्रपुरातील अग्रगण्य डिजिटल मीडिया मधील News34, पार्थशर समाचार, DIG News व Mh24x7 यांनी थेट प्रक्षेपणात येणाऱ्या अडचणींचा अभ्यास करीत वायरलेस प्रक्षेपणाचे उत्कृष्ट कार्य केले, व हे काम चंद्रपुरात प्रथमच केल्याचा बहुमान चंद्रपुरातील डिजिटल मीडियाने प्राप्त केला आहे.

 

चंद्रपुरातील डिजिटल मीडियाने 28 सप्टेंबर ला सकाळपासून थेट प्रक्षेपणाची सुरुवात केली, हजारो नागरिकांनी चंद्रपुरातील श्री गणेश विसर्जनाचा सोहळा एकाचवेळी 4 चॅनेल वर बघितला, चंद्रपूर व अन्य जिल्ह्यातील वाचक वर्गाचे News34 चे संचालक संपादक प्रकाश हांडे, पार्थशर समाचार चे संपादक राजेश नायडू, DIG News चे संपादक गणेश अडलूर व Mh24x7 चे आकाश नामेवार व तरन्नुम शेख यांनी आभार मानले आहे.

 

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!