होवू द्या चर्चा उपक्रमाला जनतेचा जोरदार  प्रतिसाद

News34 chandrapur

भद्रावती : तालुक्यात शिवसेना ( उध्दव बाळासाहेब ठाकरे ) पक्षाचे उपनेते तथा मुंबईचे माजी नगरसेवक  चंद्रपुर लोकसभा क्षेत्राचे निरीक्षक मनोज जामसुतकर आणि मुंबईचे माजी नगरसेवक सुर्यकांत पाटील  यांच्या मार्गदर्शनात  ७५-वरोरा भद्रावती विधानसभा क्षेत्रात केंद्र व राज्य शासनाच्या विरोधात ‘ होवू द्या चर्चा ! ’ उपक्रम राबविण्यात येत आहे.

 

या उपक्रमाला जनतेचा ठिकठिकाणी जोरदार  प्रतिसाद मिळत आहे. काल  दि. १ ऑक्टोंबर रोजी कोंढा -घोडपेठ जि.प . क्षेत्रात घोडपेठ व मोहबाळा येथे तसेच नंदोरी -कोकेवाडा जि.प. क्षेत्रात नंदोरी ( बु. ) व सागरा येथे  सदर उपक्रम आयोजित करण्यात आला. सदर उपक्रम वरोरा-भद्रावती विधानसभा क्षेत्रामध्ये 1 ऑक्टोबर ते 12 ऑक्टोबर पर्यंत राबविण्यात येणार आहे.

७५-वरोरा-भद्रावती विधानसभा क्षेत्र  प्रमुख  रविंद्र शिंदे यांच्या नेतृत्वात सुरू असलेल्या “होवू द्या चर्चा !” उपक्रमात जिल्हा महीला आघाडी प्रमुख नर्मदा दत्ता बोरेकर, उपजिल्हाप्रमुख भास्कर ताजने, वरोरा-भद्रावती विधानसभा समन्वयक वैभव डाहाने, विधानसभा सघंटक मगेश भोयर, तालुकाप्रमुख नरेंद्र पढाल , उपजिल्हा सघंटीका माया नारळे ,तालुका महीला सघंटीका अश्लेषा जिवतोडे-भोयर , युवासेना तालुका अधिकारी राहुल मालेकर आणि विभाग प्रमुख सिध्दू पेटकर यांच्यासह फार मोठया संख्येत  शिवसैनिक भद्रावती तालुक्यात ‘ होऊ द्या चर्चा  !’ उपक्रमाची जनेतला माहीती देत जनसंवाद साधत आहे.

Sharing Is Caring:

Leave a Comment

error: Content is protected !!