Wednesday, November 29, 2023
Homeताज्या बातम्यादिव्यांग मॉडेल विराली मोदी प्रकरणी उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांनी दिलेला शब्द पाळला

दिव्यांग मॉडेल विराली मोदी प्रकरणी उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांनी दिलेला शब्द पाळला

संवेदनशील लोकप्रतिनिधी देवेंद्र फडणवीस

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

मुंबई – 16 ऑक्टोबर ला विवाह नोंदणी कार्यालयात गेलेल्या दिव्यांग मॉडेल विराली दुसऱ्या मजल्यावर जाण्यासाठी पर्याय नसल्याने विवाहात विघ्न निर्माण झाले होते, मात्र विराली ने ट्विट करीत उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांना याबाबत तक्रार दिली, फडणवीसांच्या एका कॉल ने प्रशासन हादरले, व नम्रपणे विराली ची माफी मागत भविष्यात असा त्रास होऊ नये असे आश्वासन सुद्धा दिले. त्यानंतर फडणवीसांनी आपला शब्द पाळत त्या प्रकरणात एका अधिकाऱ्यांचे निलंबन केले.

 

16 ऑक्टोबर ला मुंबई येथील खार स्थित विवाह नोंदणी कार्यालयात मॉडेल विराली मोदी व्हिल चेअर वर पोहचल्या, मात्र नोंदणी कार्यालय दुसऱ्या मजल्यावर असल्याने कार्यालयात जाण्यासाठी कसलाही पर्याय नव्हता, कार्यालयातील विवाह नोंदणी अधिकारी अरुण घोडेकर यांना या समस्येबाबत अवगत केले, व सही घेण्यासाठी आपण खाली यावे अशी विनंती केली, मात्र निष्ठुर मनाच्या अधिकाऱ्यांनी खाली येणे टाळल्याने विराली च्या विवाहात अडचण निर्माण झाली.

 

त्यावेळी विराली ने X वर ट्विट करीत उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांना विवाहात होत असलेल्या समस्येबाबत तक्रार केली, जनप्रतिनिधीं व्यस्त जीवनात कसा तत्पर असतो याचं उदाहरण फडणवीस यांनी देत तात्काळ विराली च्या ट्विट वर उत्तर देत त्यांची माफी मागितली व आपली समस्या दूर करू असे आश्वासन दिले.

 

त्यांनतर उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांच्या कॉल ने विवाह नोंदणी कार्यालय हादरले व तात्काळ विराली ची समस्या दूर करीत त्यांचा विवाह पार पाडला, विवाह झाल्यावर विराली ने लग्नाचे फोटो उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना ट्विट द्वारे पाठवीत त्यांचे आभार मानले.

 

उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी विराली चे अभिनंदन करीत आपल्याला जो त्रास झाला त्याबद्दल माफी मागत भविष्यात कुणासोबत असा प्रसंग घडणार नाही असा शब्द देत मी स्वतः याप्रकरणी लक्ष घालेल असे आश्वाशीत केले.

उपमुख्यमंत्री फडणवीस यांनी आपला शब्द पाळत विवाह नोंदणी अधिकारी अरुण घोडेकर याला निलंबित केले. हळवा व नागरिकांच्या समस्येची जाणीव करणाऱ्या फडणवीस यांनी उत्तम लोकप्रतिनिधी कसा असावा असे उदाहरण समाजापुढे दिले आहे, फडणवीस यांच्या भावनिक व नागरिकांच्या समस्येची जाणीव असलेल्या या कार्याने समाजमाध्यमातून फडणवीस यांचे अनेकांनी अभिनंदन केले आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular