Thursday, December 7, 2023
Homeचंद्रपूरचंद्रपुरात लवकरचं Eye Hospital On Wheels चा शुभारंभ

चंद्रपुरात लवकरचं Eye Hospital On Wheels चा शुभारंभ

डिसेंबर महिन्यात होणार शुभारंभ

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – दिवसेंदिवस मोबाईल व इलेक्ट्रॉनिक उपकरणांचा मानवी जीवनात वापर मोठ्या प्रमाणात वाढला आहे. दिवसभराचे कितीतरी तास वापर करीत विद्यार्थी धडे घेत आहेत. जसे फायदे तसे नुकसान देखील असल्याने डोळ्यांचे आजार देखील वाढले आहे. यावर उपचार करता यावा म्हणून पुढील काही महिन्यात सांस्कृतिक मंत्रालयाच्या सहकार्याने ‘आय हॉस्पिटल ऑन व्हील’ ही योजना अंमलात आणली जाणार आहे.

 

ज्यामुळे डोळ्यांच्या आजारावार मात करता येईल.
आणि चंद्रपूर जिल्ह्यात उत्तमोत्तम आरोग्यसेवा देता येईल अशी घोषणा वने,सांस्कृतिक कार्य व मत्स्यव्यवसाय मंत्री सुधीर मुनगंटीवार यांनी केले. त्यांनी पुढे सांगितले की डोळ्यांच्या आजार लवकर बरे व्हावे यासाठी हा फिरता दवाखाना जिल्ह्यातील विविध भागात जात नागरिकांच्या डोळ्यांची तपासणी करीत त्यावर निदान करण्याचे काम करणार आहे, डिसेंबर महिन्यात या फिरत्या दवाखान्याचे उदघाटन करणार असल्याची माहिती पालकमंत्री मुनगंटीवार यांनी दिली.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular