Sunday, April 21, 2024
Homeग्रामीण वार्तामहाराष्ट्र पर्यटन विकास महामंडळावर अरुण तिखे यांची निवड

महाराष्ट्र पर्यटन विकास महामंडळावर अरुण तिखे यांची निवड

सर्वत्र अभिनंदन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur गुरू गुरनुले

मुल – वनविभागात उत्कृष्ठ काम करुन भगवान पूर येथे तीन गावांचे पुनर्वसन करण्यास पुढाकार घेऊन महाराष्ट्र शासनाने माजी मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाण, यांचेकडून एकदा व माजी मुख्यमंत्री अशोक चव्हाण यांचेहस्ते दुसरा पुरस्कार प्राप्त करणारे वन अधीकारी,सामाजिक क्षेत्रात रोटरी क्लब चंद्रपूरचे अध्यक्ष, माळी महासंघाचे प्रदेश अध्यक्ष, राजपत्रित अधिकारी संघटनेचे अध्यक्ष, क्रांती ज्योती नागरी सहकारी पतसंस्थेचे संचालक, कुशल प्रशासक ,ताडोबा अंधारी व्याघ्र प्रकल्पात वन्यप्राणी संरक्षण समिती सदस्य म्हणून सेवा देणारे होतकरू अधिकारी, शांत संयमी,निगर्वी, सर्वांना सोबत घेऊन चालणारे सेवाभावी व मनमिळाऊ वृत्तीचे सामाजिक चळवळीचे मार्गदर्शक अरुण नारायण तीखे यांची राज्याचे वनमंत्री व जिल्ह्याचे पालकमंत्री सुधीर मुनगंटीवार यांनी नुकतीच महाराष्ट्र पर्यटन विकास महामंडळ नियामक मंडळाच्या कार्यकारी समितीवर नामनिर्देशित सदस्य म्हणून नियुक्ती केली आहे.

 

श्री.अरुण तीखे यांचे नियुक्तीबाबत माळी महासंघाचे राष्ट्रीय अध्यक्ष, अविनाश ठाकरे, सरचिटणीस नाना साहेब कांडलकर, प्रदेश महिला आघाडी अध्यक्ष सध्याताई गुरनुले, राज्य उपाध्यक्ष प्राचार्य डॉ.एन.एस. कोकोडे, विभागीय अध्यक्ष चंद्रकांत बोरकर, जिल्हाध्यक्ष डॉ.संजय घाटे, प्रा. रामभाऊ महाडोरे, निलेश खरबडे, रवी गुरनुले, विभागीय महासचिव गुरु गुरनूले, तालुका अध्यक्ष राकेश ठाकरे, गुरुदास चौधरी यांचेसह राज्यस्तरीय, जिल्हास्तरीय तालुका स्तरीय महासंघाचे पदाधिकारी कार्यकर्ते यांनी अभिनंदन केले असून वनमंत्री सुधीर मुनगंटीवार यांचे जाहीर आभार मानले आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!