चंद्रपूर शहरातील दुचाकी अपघातात 8 वा मृत्यू

News34 chandrapur

चंद्रपूर – ऑक्टोबर पासून सुरू झालेले रस्ते अपघात कमी होण्याचे नाव घेत नसून 16 नोव्हेम्बरला वरोरा नाका चौकात दुचाकी चालकाचा मृत्यू झाला.

जटपुरा प्रभागातील नगीनाबाग येथे राहणारा 27 वर्षीय सोहेल शेख या युवकाचा रस्ते अपघातात नाहक बळी गेला.

 

गुरुवारी रात्री 10 ते साडेदहा वाजताच्या सुमारास सोहेल हा आपल्या मित्रांसोबत दुचाकी वाहन क्रमांक Mh34 BJ5111 ने घराकडे जात होता, वरोरा नाका चौकापूर्वी असलेले जिम व फास्ट फूड सेंटर समोर ट्रक ला ओव्हरटेक करतेवेळी सोहेल यांचे दुचाकीवरील नियंत्रण सुटले आणि तो ट्रक क्रमांक RJ 11 GB 0726 ला धडकला, यामध्ये सोहेल चा मृत्यू झाला, अपघात झाल्यावर अनेकांनी पोलिसांना याबाबत माहिती दिली मात्र पोलीस 45 मिनिटे उशिरा पोहचली, यावेळी महिला डॉक्टरने सोहेल ला वाचविण्याचा प्रयत्न केला मात्र तो वाचू शकला नाही.

 

चंद्रपूर शहरात मागील महिन्यापासून सुरू झालेल्या अपघाताच्या मालिकेतील 8 वा बळी होता, या अपघाताला कारणीभूत कोण आहे? यावर उपाययोजना कधी होणार? नागरिकांचे नाहक बळी अजून किती दिवस? प्रशासनाने अपघाताची गंभीर दखल घेत यावर ठोस नियंत्रण करण्याची गरज आहे.

Sharing Is Caring:

Leave a Comment

error: Content is protected !!