Wednesday, November 29, 2023
Homeचंद्रपूर ग्रामीणमाजी पंतप्रधान इंदिरा गांधी यांच्या जयंती निमित्त तालुका कांग्रेस तर्फे अभिवादन

माजी पंतप्रधान इंदिरा गांधी यांच्या जयंती निमित्त तालुका कांग्रेस तर्फे अभिवादन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur गुरू गुरुनुले

मुल -भारताच्या पहिल्या महिला पंतप्रधान,राष्ट्रमाता स्व.इंदिरा गांधी यांची जयंती काॅंग्रेस भवन मूल येथे साजरी करण्यात आली. काॅंग्रेसचे जेष्ठ नेते तथा चंद्रपूर जिल्हा मध्यवर्ती सह बॅंकेचे अध्यक्ष संतोषसिंह रावत यांचे अध्यक्षतेत जयंतीचा कार्यक्रम घेण्यात आला.

 

कार्यक्रमाला कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे उपसभापती राजेंद्र कन्नमवार, मूल काॅंग्रेस कमेटीचे माजी अध्यक्ष तथा बाजार समितीचे संचालक घनशाॅमभाऊ येनुरकर, महिला काॅंग्रेस अध्यक्षा रुपालीताई संतोषवार,सचिव शाॅमल बेलसरे, बाजार समितीच्या संचालक चंदाताई कामडी, व्यापारी सेलचे जिल्हा उपाध्यक्ष दत्तूभाऊ समर्थ, मुल शहर काॅंग्रेस उपाध्यक्ष संदिप मोहबे, माजी नगरसेवक विनोद कामडे,सिमा भसारकर, फरजाना शेख उपस्थित होते.

 

शहर महिला काॅंग्रेस अध्यक्ष सौ.नलिनी आडेपरवार व काॅंग्रेसचे जेष्ठ पदाधिकारी श्री बंडूभाऊ गुरणूले यांनी इंदिरा गांधी यांच्या कार्यावर प्रकाश टाकला. सुत्रसंचालन शहर काॅंग्रेस अध्यक्ष सुनिल शेरकी सर तर आभार प्रदर्शन शहर काॅंग्रेसचे उपाध्यक्ष सुरेश फुलझेले यांनी मानले.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular