Monday, June 24, 2024
Homeक्रीडाचंद्रपूर शहरातील अपघाताला कारणीभूत अतिक्रमण हटणार

चंद्रपूर शहरातील अपघाताला कारणीभूत अतिक्रमण हटणार

वाहतूक विभागाने दिल्या नोटीस

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – चंद्रपूर शहरातील बेलगाम वाहतूक व वाढत असलेल्या अतिक्रमनावर चंद्रपूर वाहतूक नियंत्रण शाखेने आता कंबर कसली आहे, शहरातील ट्रायस्टार हॉटेल चौक ते वरोरा नाका चौकातील अतिक्रमण धारकांना नोटीस दिल्या असून येत्या काही दिवसात अतिक्रमण काढण्याच्या सूचना देण्यात आल्या आहे.

 

मागील काही महिन्यांपासून चंद्रपूर शहरात अपघातांची संख्या वाढत असून आतापर्यंत अनेकांनी अपघातात जीव गमावला आहे, सतत वाढणारे अपघाताबाबत News34 ने बातमी प्रकाशित केली होती, त्या बातमीची दखल घेत वाहतूक नियंत्रण विभागाने अतिक्रमण हटविण्यासाठी पाऊल उचलले आहे.

 

वाहतूक नियंत्रण शाखा, चंद्रपूर महानगरपालिका व उप प्रादेशिक परिवहन विभाग आता या वाढत असलेल्या अतिक्रमनावर संयुक्त रित्या कारवाई करणार आहे.

 

 

चंद्रपूर वरोरा नाका चौक ते ट्रायस्टार हॉटेल मार्गावर शोरूम धारकांचे दुचाकी वाहन, फास्टफूड सेंटर, पार्किंग नसलेले जिम अश्या अनेक प्रतिष्ठान मुळे शहरात अपघात घडत आहे, त्यामुळे वाहतूक विभागाने अतिक्रमण करीत असलेल्या प्रतिष्ठानाला नोटीस बजावले आहे, अतिक्रमण काढा अन्यथा कारवाईला तयार रहा अश्या सूचना वाहतूक विभागाने दिल्या आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!