Monday, June 17, 2024
Homeग्रामीण वार्तापांदण रस्त्याचे खडीकरण करा - प्रीतम पाटणकर यांची मागणी

पांदण रस्त्याचे खडीकरण करा – प्रीतम पाटणकर यांची मागणी

विसापूर ग्रामपंचायत ला निवेदन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

विसापूर – दिनांक 15/12/2023 रोजी विसापूर गाव-मधील खूब वर्षां-पासून अस्तित्वात असलेल्या शेतकऱ्यांची समस्या म्हणजे शेतीला जाणारे पांदण रस्ते “शेतकरी हा आपले कष्टाचे पाणी करून धान्य पिकवत असतो व शेतात-मध्ये मजूर वर्गाला सर्व जास्त रोजगार सुद्धा देत असतो आणि शेतकऱ्यांचे शेतीवर संपूर्ण विसापूर गाव निर्भर आहे.

 

गावामधील जर रोजगार मिळत असेल तर ते शेती मधून जास्त प्रमाणात मिळत आहेत परंतु आपल्या विसापूर गाव-मध्ये कित्येक वर्षां-पासून येण्या-जाण्यासाठी पांदन रस्ते झालेले नाही हे सुद्धा सत्य आहेत म्हणून या निवेदन मार्फत विसापूर गाव-मधील सर्व शेतकऱ्यांची व शेतामध्ये काम करणारे मजूर वर्गा कडून मागणी करण्यात येत आहेत की “महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण हमी कायदा (मनरेगा) अंतर्गत सर्व पांदन रस्ते खडीकरण करून शेतकऱ्यांची कित्येक वर्ष पासून असलेले पांदण रस्त्याची समस्या दूर करण्यात यावे.  याबाबत पाटणकर याांनी विसापूर ग्रामपंचायत ला निवेदन दिले.

सर्व पांदण रस्त्याची दुरुस्ती महात्मा गांधी राष्ट्रीय ग्रामीण हमी कायदा(मनरेगा) अंतर्गत 5 हजार किलोमीटर या योजनेतून करण्यात यावी अशी मागणी यावेळी करण्यात आली.

तसेच त्या-वेळ उपस्थित शेतकरी युवा नेता विसापूर आकाश भाऊ गिरडकर आणि बल्लारपूर विधानसभा युवक काँग्रेस चंद्रपूर प्रितम पाटणकर विसापूर ग्रामपंचायत मध्ये होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!