Thursday, February 29, 2024
Homeचंद्रपूर ग्रामीणचिमूर तालुक्यात दुचाकी-चारचाकी वाहनाचा भीषण अपघात

चिमूर तालुक्यात दुचाकी-चारचाकी वाहनाचा भीषण अपघात

दोन युवक गंभीर जखमी.

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चिमूर – चिमूर तालुक्यातील हिरापूर येथे दुचांकी वाहनाने चारचाकी वाहनाला समोरून धडक दिल्याने दुचाकी वाहक जखमी झाले असून जखमी युवक हीरापुर येथील रहिवासी आहेत. हिरापुर येथील ही दुसरी घटना आहे.

 

शंकरपुर जवळील हिरापुर येथे शुक्रवारला सायंकाळी पाच वाजताच्या दरम्यान हिरापुर गावातून येणाऱ्या दुचांकीने भरधाव वेगात येऊन चारचाकी वाहन क्रमांक ला धडक दिल्याने दुचाकीवाहक समीर नानाजी रावडे वय 19 व सुमित प्रल्हाद मुनघाटे वय 18 वर्ष दोघेही राहणार हिरापुर गंभीर जख्मी झाले असून. या घटनेची माहिती शंकरपुर पोलिस चौकीला कळवताच पोलिस घटनास्थळी दाखल होऊन जखमींना उपचारासाठी शंकरपुर येथील ग्रामीण रुग्णालयात भरती करण्यात आले.

 

प्राथमिक उपचार करून सुमित मुनघाटे याला नागपूर येथील रुग्णालयात तर समीर रावडे याना ब्रम्हपुरी येथे रेफर करण्यात आले. हिरापूर् येथील याच आठवड्यातील हा दुसरा अपघात असून पहिल्या अपघातात एक गंभीर जख्मी तर एका व्यक्तीचा मृत्यू झाला होता. पुढील तपास पोलिस शिपाई परमेश्वर नागरगोजे करीत आहेत

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular